Chiến lợi phẩm đầu năm Quý Tỵ của chaomao_mduc

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
1. Sản phẩm ngày 19/2/2013 (Mồng 10 ÂL)

Em này hiện đang được Tuanlainghi chăm sóc. Em bổi này phải nhờ đến sư phụ tosudoc (Đỗ Đăng Trịnh) mới hạ gục được em nó sau > 5h chiến đấu với em mồi (10h đến 13h30 mới chịu thu phục)
Sau khi em này bị bắt thì ngay tại vị trí đó 1 cặp chim mới lại chiếm lãnh thổ và chú bổi thứ 2 lại bị thu phục và sản phẩm thứ 2 là đây :D

2. Sản phẩm ngày 20/2/2013 (11 ÂL)

Em bổi này đã được thằng em chăm sóc :D. Chú bổi này đã đấu với mồi > 3h đến lúc quyết định chú mồi đã quay lưng không không chịu nổi. Hy vọng sau này sẽ trở thành một chiến binh xuất sắc.
Đúng là một năm mới thật may mắn. Hehehehe....

Thân chào_/chaomao_mduc

nh0ck36

đầu năm mới mà bác đã gặt được chiến lợi phẩm thế này thì quá rực rỡ rồi

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Anh em ai chưa có quà lì xì đầu năm thì vào comment sớm có quà kìa. Anh đức đẹp trai bụng bự nhỉ.

thodeco

may mắn đầu năm,quá tuyệt a nhỉ,con bổi thứ 2 chắc của e rồi keke

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Bổi mới bẫy mà xơi cám luôn, chúc mừng bác Đức, phải chi có tí hình ảnh, clip ngoài rừng coi đỡ ghiền !

Thân, black_fish9402

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chúc mừng bác Đức với chiến lợi phẩm đầu năm -chúc em nó mau thành chiến binh máu lửa .chúc anh và gia đình luôn khỏe và chim cò luôn căng cứng .
Thân

N

namkiet

Guest
Chúc mừng anh, cặp chim đẹp quá.
Thân

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Em thứ 2 thấy thái độ được hơn đó anh. Nết con này dễ thuần hơn con đầu. Nếu có con thứ 3 về thì em đăng ký 1 suất đó, bông mơ hay bạc tạng cũng chịu à. Hé hé.....

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
A Đức đi bẫy hàng ngon quá! bẫy ở trên a hả a Đức! Chim đẹp quá!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Anh đức đẹp trai bụng bự nhỉ.

Câu này anh khuấy nè. Hehehe

Bổi mới bẫy mà xơi cám luôn, chúc mừng bác Đức, phải chi có tí hình ảnh, clip ngoài rừng coi đỡ ghiền !

Thân, black_fish9402

Nó xơi chuối anh cắt lát nhắc bột để vào cám cho nó đấy black_fish9402 ơi. Do không có máy chuyên dụng nên không quay ở ngoài trời xa được, quay bằng điện thoại cùi không thấy gì hết nên anh không post lên đấy. AE thông cảm. :D:D:D

chúc mừng bác Đức với chiến lợi phẩm đầu năm -chúc em nó mau thành chiến binh máu lửa .chúc anh và gia đình luôn khỏe và chim cò luôn căng cứng .
Thân

Thanks bác Hoa. Em cũng chúc gia đình Bác và dàn chim của Bác như Bác chúc em nhé :D. Hẹn gặp bác tại Nha Trang.

chúc mừng bác đức có thêm thành viên mới nhé

Cảm ơn chú, lộc đầu năm ấy mà. Nhưng anh không giữ được em nào cho mình cả, mấy ae chăm sóc hết rùi.

Em thứ 2 thấy thái độ được hơn đó anh. Nết con này dễ thuần hơn con đầu. Nếu có con thứ 3 về thì em đăng ký 1 suất đó, bông mơ hay bạc tạng cũng chịu à. Hé hé.....

Chính xác đấy Thức à, em đầu tiên anh không tài nào chụp được ảnh của nó và có vẻ nó già chim hơn em thứ 2 nhiều.
Anh nhận đơn đặt hàng của chú rồi nhưng chú cố gắng đợi khi nào có sp thứ 3 nhé. Hy vọng cổ của chú ko dài như cổ cò khi có được chim. Hehehhe

Thân chào/chaomao_mduc

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng món quà đầu năm. Hèn chi dạo này chú đeo bình oxy lặn mất tăm.

tri_okthau

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
A Đức đi bẫy hàng ngon quá! bẫy ở trên a hả a Đức! Chim đẹp quá!

Bẩy chỗ Lai Nghi đấy Tuấn ơi. Dạo này chú có tìm được chổ nào có chim để đánh ko?

Chúc mừng món quà đầu năm. Hèn chi dạo này chú đeo bình oxy lặn mất tăm.

tri_okthau

Chưa biết ai lặn đấy bác ơi. Em ghé Vườn Quê nhậu mấy lần mà bác toàn lặn mất tiêu. Hehehe

Thân.