Chú ý khi trả lời bài viết

nghethienan hue

Mình tham gia org cũng được vài tháng ,mình thấy có nhiều thành viên" nhất là những thành viên mới ",thường trả lời bài viết mà không có để ý ngày gửi bài của chủ thớt.,gây loãng và phí tài nguyên quá
ví dụ :ngày 5/12/2012 bác A gởi bài "cho mình hỏi có nên mua em bông này 5 chai không",mà 6 tháng sau vẫn có mem vào trả lời là mua đi hoặc không ..v..v...(không khéo em bông này đã xuất sang Mỹ hoặc die rồi cũng nên)
Có vài lời góp ý mong anh em thành viên diễn đàn chú ý dùm !
Thân .!Nghethienan hue

hieuhp

theo cảm nhận riêng mình cái này nó ko quan trong vì khi mem mới thường hay tìm tòi các bài viết theo nhu cầu của cá nhân và viết trả lời cũng là theo cảm nhận của họ nên khuyên khích chứ không nên quá câu nệ bác ơi

nghethienan hue

theo cảm nhận riêng mình cái này nó ko quan trong vì khi mem mới thường hay tìm tòi các bài viết theo nhu cầu của cá nhân và viết trả lời cũng là theo cảm nhận của họ nên khuyên khích chứ không nên quá câu nệ bác ơi
bác Hiếu lâu ngày mới gặp ,hi ,có những bài thì trả lời bao nhiêu cũng được nhưng có những bài đã cũ và hiện tại trả lời thì không còn phù hợp nữa .vài lời góp ý nếu thấy đúng thì bác cho một LIKE

hieuhp

mình vẫn bảo lưu thay bảo thủ khuyến khích mem mới trả lời bài viết càng nhiều cang vui giống y mình ngày xưa đó ăn lắm gạch đá cho nó bớt ngu đi ( xin lỗi nha ý kiến riêng anh em mới đừng giận híc )

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Cảm ơn 2 bác đã phản ánh, sẽ có những đợt duyệt bài thường xuyên hơn, những bài nào cũ sẽ đóng topic để tránh lãng phí tài nguyên. Chúc sức khỏe! G9.