chào mào tắm

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
buồn buồn hok có việc j làm.làm cái clip cm tắm cho ae ném đá cho zui nhà zui cửa..

Sửa bởi Amin:

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Tắm kì thế mục hết , em này dạn wa , chú em nhà mình mà tắm vậy nó hoảng mà tung tét đầu thui :cool: .

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
hok ướt cám dc.cám thay thường xuyên.chỉ sợ hư lồng.nhưng hư lồng đở hơn hư chim.nó thích tắm vậy mak.
Bản năng con chim ko có con nào thích tắm vậy đâu , nó không chịu tắm thì mình phải tập cho nó tắm chứ . Có mấy bác pót bài rồi , bác tìm đọc nhé , vụ này em cũng có chút kinh nghiệm :cool: . Bác ở Bình Long à , trên đó thì nhiều Chào Mào rồi , bữa thấy 1 cặp đến ăn chôm chôm vườn nhà ông mình , ngoài ra trong vườn còn thấy Sâu Xanh , Sâu Đỏ , Hút Mật , Gõ Kiến , Bìm Bịp nữa . Nghe nói bên SuốI còn nhiều lắm , bên mình ở Xa Cam .

cmbinhlong

Bản năng con chim ko có con nào thích tắm vậy đâu , nó không chịu tắm thì mình phải tập cho nó tắm chứ . Có mấy bác pót bài rồi , bác tìm đọc nhé , vụ này em cũng có chút kinh nghiệm :cool: . Bác ở Bình Long à , trên đó thì nhiều Chào Mào rồi , bữa thấy 1 cặp đến ăn chôm chôm vườn nhà ông mình , ngoài ra trong vườn còn thấy Sâu Xanh , Sâu Đỏ , Hút Mật , Gõ Kiến , Bìm Bịp nữa . Nghe nói bên SuốI còn nhiều lắm , bên mình ở Xa Cam .
mình cũng ở xa cam nek.chim cm hiếm lắm.bị bẩy riết nó nhát lồng lắm.thấy lồng bẩy nó bay lại chào 1 hay 2 tiếng là bay.con hút mật và đầu đỏ nhìu.lúc nào về bình long bẩy cho zui

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Một kiểu tắm vô cùng lạ mắt đối với loài chim. Kiểu này chắc là bác chủ thớt mỗi khi tắm vòi vô tình bị em nó nghía và học theo luôn..hahaha..

hoantq

Member
Một kiểu tắm vô cùng lạ mắt đối với loài chim. Kiểu này chắc là bác chủ thớt mỗi khi tắm vòi vô tình bị em nó nghía và học theo luôn..hahaha..
Bác này nói chuẩn. Chắc chủ thớt khi tắm kiểu này hay bị em nó bắt gặp đây cho nên.........híc

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thiếu mất chai dầu gội, nếu có chắc là thú vị lắm... hihi..

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
mình cũng ở xa cam nek.chim cm hiếm lắm.bị bẩy riết nó nhát lồng lắm.thấy lồng bẩy nó bay lại chào 1 hay 2 tiếng là bay.con hút mật và đầu đỏ nhìu.lúc nào về bình long bẩy cho zui
Ôi đồng hương , đồng hương , chừng nào về em pm bác nhé , trên đó h cũng chơi nhiều rồi hả , sao chim nhát lồng thế , hồi đó về không thấy ai chơi hết :cool: .

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Bác thiết kế hẳn cái vòi sen cho em nó luôn đi!!!!;).
Kiểu tắm chim độc nhất vô nhị.

cmbinhlong

Ôi đồng hương , đồng hương , chừng nào về em pm bác nhé , trên đó h cũng chơi nhiều rồi hả , sao chim nhát lồng thế , hồi đó về không thấy ai chơi hết :cool: .
eo.bẩy cũng nhìu.chim trời hok lại gần luôn.bửa nào về pm.mang chim đi đánh cho vui.mak dạo này thấy cũng ít.bửa trước ra tiệm hok có cm bổi bán luôn.

cmbinhlong

hâha chim mồi mà tắm chi lạ rứa anh =))

Bác này nói chuẩn. Chắc chủ thớt khi tắm kiểu này hay bị em nó bắt gặp đây cho nên.........híc
cũng hok hiểu sao nó lại thích tắm như vậy nửa..potay với nó luôn.con này có nhìu cái lạ lắm.chắc bửa nào đi vào hồ bơi mang nó theo để nó học theo wa
chúc sức khỏe cả nhà

Thiếu mất chai dầu gội, nếu có chắc là thú vị lắm... hihi..

Bác thiết kế hẳn cái vòi sen cho em nó luôn đi!!!!;).
Kiểu tắm chim độc nhất vô nhị.

nếu em nó thik tắm vậy bác thiết kế cái lồng tắm inox ,trong đấy có đầy đủ vòi sen ,dầu gội,dầu tắm,dưỡng tóc(lông) khăn tắm ,. . . . cho e nó mái thoải .ke ke

Sửa lần cuối:

cmbinhlong

chắc làm theo lời bác wa.nhưng sợ e nó học theo nhiều thứ nửa thì khổ.kaka