chào mào ăn thịt sống

beolun97

ae cho em hỏi chào mào ăn thịt sống có tốt ko,ở bên cạnh nhà có ông a ổng cho ăn thịt bò sống chim nó sung,ko cho ăn châu chấu j hết,cứ tuần 3 ngày cho ăn mỗi ngày tầm 3 lát nhỏ thấy mấy con nhà ổng cũng xung lắm

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Mình chỉ thấy ông anh chơi chung cội từng làm cám có thịt bò. Kết quả con đó đạt khuyến khích.
Mình thì ko cho ăn

xoong thung

thịt bò thì ngon rùi, mình cũng thấy nhiều người cho ăn nhưng chim nhà mình thì chặng con nào chịu ăn cả. chỉ chích chòe... đớp ầm ầm...

tingialai

ae cho em hỏi chào mào ăn thịt sống có tốt ko,ở bên cạnh nhà có ông a ổng cho ăn thịt bò sống chim nó sung,ko cho ăn châu chấu j hết,cứ tuần 3 ngày cho ăn mỗi ngày tầm 3 lát nhỏ thấy mấy con nhà ổng cũng xung lắm
cho ăn thịt bò một tuần 2 hoặc 3 lần rất tốt không nên cho ăn thịt chín mua miếng phô về băm nhiển ra cho ăn rất tốt

beolun97

chim nhà ông đó ăn thịt nhanh lắm,nãy cho 1 e nhà ăn thử nó đớp rồi cũng nhả,chắc ăn chưa quen

tingialai

chim nhà ông đó ăn thịt nhanh lắm,nãy cho 1 e nhà ăn thử nó đớp rồi cũng nhả,chắc ăn chưa quen
PHẢI băm nhuyễn thì chim mới ăn lân đầu nó thấy miếng lớn nó kg ăn đâu chú ý mua thịt kg nên có gân