CAPHE ĐIỂM HẸN QUÂN ĐOÀN 4 THÔNG BÁO LỊCH THI TUẦN{CHÀO MÀO HÓT} tại hội quán

[h=2]Thông báo lịch thi tuần tại hội quán điểm hẹn quân đoàn 4[/h]
tôi tên: nguyễn van sang hội phó hội quán điểm hẹn quân đoàn 4 thông báo vỚi anh em nghệ nhân thỨ 7 hàng tuần tại caphe chim cảnh điểm hẹn có mỞ thi chào mào hót giải tuần,mong anh em nghệ nhân đến ủng hộ hội quán
lệ phí lồng :20.000đ/1lồng
cƠ cấu giải thỬƠng nhƯ sau:

1 giải nhất:500.000đ +giấy chỨng nhận
1
giải nhì :300.000đ +giấy chỨng nhận
1 giải ba :100.000đ +giấy chỨng nhận
3 giải khuyến khích :50.000đ +giấy chỨng nhận

trong cuộc thi nế có bất kì sai sót hay chấm thi sai mong anh em nghệ nhân nhiệt tình đóng góp ý kiến để hội quán rút kinh nghiệm và sẻ khác phục để hội thi lần sau sẻ tốt hƠn

phƯƠng cham của cúng tôi là vui và công bàng

xjn thông báo vỚi anh em nghệ nhân đến ủng hộ hoojki quán

xjn chân thành cảm Ơn quý anh em nghệ nhân​

phamkien25

hẹn 1 ngày gần em tới thăm haha em ở Big C Dĩ An. Hiện tại chim em mơi xong lông chơi chưa dc bền nên ko dám thi thố gì.......hơi bùn tí

johnmn

Chim kì nay thay lông tè le rồi Sang ơi. Chắc phải cả tháng nữa mới ghé được. Những ai Thi thì đóng tiền..còn ko thì chắc là có chỗ để cho chim dzợt miễn phí chứ hả Sang?

nếu bạn Ở vòng xoay an phú thì bạn chạy lên ngã tƯ 550 rồi đi thang luôn qua bệnh viện quân đoàn 4 gạp ngã ba có đèn xanh đèn đỏ bạn chạy thảng luôn đi khoảng 200m là tỚi cội mình nàm bên phải trƯỚc cổng có phù diêu quân đội và đôi diện la doanh trại quân đôi quân đoàn 4 nha anh em nghệ nhân

địa chỉ cội ở đâu vậy bác thớt ơi
nếu bạn Ở vòng xoay an phú thì bạn chạy lên ngã tƯ 550 rồi đi thang luôn qua bệnh viện quân đoàn 4 gạp ngã ba có đèn xanh đèn đỏ bạn chạy thảng luôn đi khoảng 200m là tỚi cội mình nàm bên phải trƯỚc cổng có phù diêu quân đội và đôi diện la doanh trại quân đôi quân đoàn 4 nha anh em nghệ nhân

à vậy hả ,vậy nếu xong thì tỚi cội điểm hẹn anh em giao lƯu nha[/QUOTE
nếu bạn Ở vòng xoay an phú thì bạn chạy lên ngã tƯ 550 rồi đi thang luôn qua bệnh viện quân đoàn 4 gạp ngã ba có đèn xanh đèn đỏ bạn chạy thảng luôn đi khoảng 200m là tỚi cội mình nàm bên phải trƯỚc cổng có phù điêu quân đội và đôi diện la doanh trại quân đôi quân đoàn 4 nha anh em nghệ nhân]

Cafe điểm hẹn nằm ở đâu vậy bác? em ở gần vòng xoay An Phú không biết đến chỗ đó có gần k?

Chim kì nay thay lông tè le rồi Sang ơi. Chắc phải cả tháng nữa mới ghé được. Những ai Thi thì đóng tiền..còn ko thì chắc là có chỗ để cho chim dzợt miễn phí chứ hả Sang?
có chỨ ban chổ thi vƠi dỢt rộng lam thoải mai treo chim nha ban ai chim mạnh thì thi ai chim yếu thì dỢt chủ yếu la vui ve và học họi kinh nghiệm ma bạn

phamkien25

Thông thường thi tuần dc nhiều ko bác.............em thích lắm nhưng vì chú em nó mới xong lông ko có lửa đi dợt vừa vào chẽ với cánh và hót hét dc gần 15' là chùm áo luôn ah hehe vậy sao mà thi thố gì dc.

ah! em đi sai gòn ngang qua hoài mà k biết ở đây có dợt chim! hii.. biết dc 1 điểm dợt gần nữa! trc toàn đi Thủ Đức dợt k hà!
ở đó có ai dợt chòe Than k vậy bác?

phamkien25

Bác chủ nhà thứ 7 này để em con số 069 nhé. Tuần vừa rồi em cũng lấy con này.