Cai thung- mặt sát thủ+ mỏ quái dị

Chéc

Theo cả tuần rồi mới tóm được, tóm đươc thì còn hồi hộp hơn chờ vợ đẻ. Mỏ như này mà ở ngoài thì ai mà nghĩ chim cụt mỏ. Chắc cũng dạng giang hồ số má mới sắm được quả mỏ độc như vậy.
[/IMG]
mời các Bác bàn chút về cái mỏ nhé...nguyên nhân nào dẫn tới

Mỏ ngắn thế này thì ở ngoài nó "chửi" con khác nhanh như cáy máy Anh nhỉ...đặc biệt quá...

ngothanhnhan

mình nhìn nó mà hoản hồn. huống gì mấy em chim khác. Hàng độc......... Chúc mừng thớt...

duytu

hồi trước mình có bẫy dc 1 con mỏ méo xẹo đá rất ghê và dữ nhưng ko độc bằng con của bác,chim quá độc và quá đẹp.chúc mừng bác.

Chao Mao Q12

Hàng độc, có tật là có tài, nhìn mặt gấu quá chúc mừng Bác có 1 con chim quý !

chimcuccu!!

kêt quả mỏ quá chưa từng thấy bao giờ k hiểu ở ngoài nó ăn và kiếm mồi kiểu gì nhỉ vì mỏ trên ngắn quá.chúc mừng bạn hàng độc nhưng e này mổ cám kiểu gì đây , cho dế vào rọ chắc cũng chịu. Nam nên cân nhắc vấn đề này nhé. nếu thấy k khả thi thì nên cho e nó về rừng bạn ơi.

Thanhchi89

con này có 2 nguyên nhân:
1- trong úa trình nuôi bị tai nạn nên chủ cũ thả hoặc sổng.
2- chim thiên nhiên nhưng bị súng bắn( súng đá) hoặc lồng sập dính .
mình cũng bị 1 lần nên cũng cho e nó về thiên nhiên luôn.

TVC

Con này nếu là anh thì sẽ thả ngay tại chỗ luôn cho nó về với con tiếp tục sinh sản

chaomao^^py

Moderator
Con này ăn được cám là cả vấn đề , chắc lúc trước bị bắn , bản năng sinh tồn cao thật

cocghe

Cùng ý với mấy ae thả đi cho lành nam ơi, tiếc gì con him, ko có con này mình bẫy con khác, nhìn thấy tội tội sao ấy,
Con này ăn được cám là cả vấn đề , chắc lúc trước bị bắn , bản năng sinh tồn cao thật