cac ace có thễ cho mình 1 số hình ảnh rõ nét về lồng lực đễ mình làm đk k?

slowrank

Member
nhờ các ae trong dđ đăng 1 số hình ãnh rõ ràng về lồng lực cho mình tham khão được không? và kích thước nào hợp lí nhất?

chaomao^^py

Moderator
nhờ các ae trong dđ đăng 1 số hình ãnh rõ ràng về lồng lực cho mình tham khão được không? và kích thước nào hợp lí nhất?
Ra tiệm chim tậu 1 cái cho khỏe người , cao 0,6m , rông 0,6m , dài 1,2m giá khoảng 250k , vậy là ok

slowrank

Member
ỡ đây k có ms nói cậu à. chứ đâu rãnh mà làm làm j. mà cug k phãi làm nữa là đặt người ta làm. chắc khá là mắc đây

trinh117

mình thì mình mua 3 cái lồng sắt 46cm giá 80k về rùi ghép lại với nhau hi!

2ndFACE

2 lồng tập trung 40x60. ghép thành lồng lực 120x40x40, thế là bay đủ rồi.. nhà mình chật chỉ vậy thôi

slowrank

Member
cám ơn nhé. nhưng chỗ mình rất tiếc cũng k bán lồng tập trung. ỡ chõ mình k co k/n lồng lực. mình là nguoi đầu tiên làm cái này

vô danh

Nếu bạn muốn làm thì mình cũng đang làm kích thước 1m8×0.8m×0.8m nếu nhà chật thì làm 1.5m×0.5m×0.5m là được

vô danh

Mình lảm nan 3mm khoảng cách tâm nan là 19mm trừ đi thì khoảng cách giữa 2 nan là 15 hay 16mm

oliveken1989

trời ra tiệm mua lưới vầ sắt về hàn một cái cao rộng 50 dài tùy ý bạn thích.... có gì đâu mà phải lo về kích thước chứ. chim ngoài trời nó bay có giới hạn đâu...

hvkt_87

Có rất nhiều bài viết về lồng lực , kích thước và hình ảnh , bạn nên tìm trong forum lồng và phụ kiện :D