Cám sinh công, tăng sức bền đến từ Bà Nà - Đà nẵng

CuRuyff

Mình làm 20trung gà thì các loại kia chuẩn trọng lượng la bao nhiêu vây bạn :(

chim_den78

Mình cũng làm theo ct này chim ăn ngon. Nhưng toàn mộc.......chỗ mình ko có cfe hay giàn giáo gì. Hơi bùn.

hoangnguyen

cái này nếu không cho ăn cào cào thì có ổn không vậy anh cmtegiac ??? tại em không có thời gian cho em nó ăn cào cào

CuRuyff

CT của mình, 1,5 lon gạo, 1lon đậu nành,1lon đ phụng, 1lon đậu xanh,1long bắp, 1 củ carot, 1tach mật ong, 500g tôm, 20 trứng . AE xem cần thêm bớt những gì giúp mình với :(

tienbodam

không biết la bạn cho các chú chim của bạn an lâu chưa , nhưng mình biết thì mật ong + đậu nành = nguy hiểm không lường tới được , con người có thể tử vong , tôm nhìu quá thì chim đi phân hơi ướt

caube1002

mình đã từng làm công thức gần giống như bạn, mình bỏ thêm 100g kỳ tử, bỏ khoai lang và bột bắp vì theo mình thành phần ngũ cốc như vậy là quá nhiều, chim ăn thấy căng hơn hẳn.

buwa2106

Mình ở Cầu Giấy HN, hay làm cám theo công thức tương tự như vầy, bạn nào muốn làm chung thì pm mình nhé.

Ebola

Mình ở Cầu Giấy HN, hay làm cám theo công thức tương tự như vầy, bạn nào muốn làm chung thì pm mình nhé.

Gửi cho tôi số đt vào inbox, tôi gọi lại cho. Tôi muốn làm ké với ông ít cám chim đây

buwa2106

Gửi cho tôi số đt vào inbox, tôi gọi lại cho. Tôi muốn làm ké với ông ít cám chim đây

Mình IB rồi nhé.
Cám như này phù hợp với miền trong nắm ấm chứ ở HN mà thu đông thì chim yếu khéo không mở mỏ hót nổi luôn, phải bổ sung thêm ít đạm nữa.