cám ơn bác lương nick luongdd

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chimhue

em ko biết bài viết này sẽ nằm mục nào nên viết tạm ở đây , nhờ mod chuyển giúp topic này đến mục của nó nhé . thank mod . Trước tiên em xin cám ơn bác lương đã khóa nick của em trong 10 ngày , thật sự mà nói trong 10 ngày đó em rất tức bác lương nhưng sau 12 ngày vẫn chưa thấy mở nick trở lại nên em gọi đt cho bác lương để hỏi vì sao bác lượng chưa mở nick lại cho em thì được bác lượng tận tình giải thích vì sao chưa mở nick được và vì sao em lại bị khóa nick mặc dù em đã lách luật của diển đàn , trong cái lý thì vẫn có cái tình , nếu bị xử lý nhưng ko giải thích cho người ta hiểu vì sao lại khóa nick thì chắc em đã ko phục nhưng bác lương đã giải thích làm em khâm phục , không phải khâm phục vì chức vụ hay cái gì của bác ấy mà em khâm phục 1 bác lương rất hiểu lý lẽ , thấu tình đạt lý , 1 lần nữa em chân thành cám ơn bác lương rất nhiều

congduy_8

Chào Mào Danh Dự
mọi việc đã qua rồi, ae hiểu nhau được như vậy là tốt quá rồi, chúc org ngày càng phát triển, ae đoàn kết vì phong trào chung.

thaidn

em ko biết bài viết này sẽ nằm mục nào nên viết tạm ở đây , nhờ mod chuyển giúp topic này đến mục của nó nhé . thank mod . Trước tiên em xin cám ơn bác lương đã khóa nick của em trong 10 ngày , thật sự mà nói trong 10 ngày đó em rất tức bác lương nhưng sau 12 ngày vẫn chưa thấy mở nick trở lại nên em gọi đt cho bác lương để hỏi vì sao bác lượng chưa mở nick lại cho em thì được bác lượng tận tình giải thích vì sao chưa mở nick được và vì sao em lại bị khóa nick mặc dù em đã lách luật của diển đàn , trong cái lý thì vẫn có cái tình , nếu bị xử lý nhưng ko giải thích cho người ta hiểu vì sao lại khóa nick thì chắc em đã ko phục nhưng bác lương đã giải thích làm em khâm phục , không phải khâm phục vì chức vụ hay cái gì của bác ấy mà em khâm phục 1 bác lương rất hiểu lý lẽ , thấu tình đạt lý , 1 lần nữa em chân thành cám ơn bác lương rất nhiều
Mình thì mình không đồng ý. ban nick 10 ngày sao 12 ngày vẫn chưa mở. mà mình thấy bạn đưa lên diễn đàn 1 số mục cũng đâu có ý mua bán đâu.

shopthuhavd

Ha ha, người ta đánh người quay đi chứ không ai đánh người quay lại đâu Pác, AE 4R luôn luôn là 1 mái nhà hết mà, chung 1 niềm đam mê cả,...
Chúc Pác đã về lại mái nhà xưa :D Chúc Pác sức khỏe !
Thân chào !

hvkt_87

Bạn viết mấy bài nữa đi , mình tặng bạn 5 thanks cho nó đủ 500 :D

thanhkt

các mod ơi... cho mình hỏi, sao có những nick để lại chữ ký, có số đt mà vẫn được, không bị ban nick...khi nào thì được để lại số đt, vì có lúc rãnh, muốn gọi đt hỏi thăm các anh, mà tìm số không ra.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
các mod ơi... cho mình hỏi, sao có những nick để lại chữ ký, có số đt mà vẫn được, không bị ban nick...khi nào thì được để lại số đt, vì có lúc rãnh, muốn gọi đt hỏi thăm các anh, mà tìm số không ra.
Chào bạn thanhkt! Trường hợp nào bạn thấy có để số điện thoại, mua bán không đúng mục,... thì dưới mỗi bài viết bạn sẽ thấy 1 biểu tượng hình tam giác, có dấu "!" ở giữa. Bạn click vào đó để gởi báo cáo vi phạm về cho BQT diễn đàn.
Còn về trường hợp của bác chimhue, anh Lương đã giải thích tường tận rồi. Vậy, mình xin đóng topic lại. Chúc sức khỏe!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.