cái aviari ver 2

hanngo

Cái aviary cũ là đây

Có được mấy em chào mào

Đây là cái em đang làm !

Sửa bởi Amin:

toprui

bác này sướng thật, có đất để phục vụ đam mê. chác mừng bác.

vuphat

Nhà bác dễ phải đến 1000m ấy nhở . Vậy bác tha hồ mà sáng tác rồi. Chúc mưng bác

phikhoa_75

Mặt trước quan sát, bác để nhiều sắt hàng quá => mất tầm quan sát và cản thấy tức mắt.

hovaten

Moderator
avi ấn tượng lắm bác ơi

bác cho cái mái cắt 1/3 là lưới đi, để chim muốn phơi nắng có nắng, muốn vô mát có mat (2/3 còn lại)

Với lại cho e hỏi

Khi cần cho chim vào lai lồng nhỏ thì lùa chim sang bằng chiêu gì

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Đam mê, quá tuyệt, sáng làm bình trà ngồi nghe chim hót uống trà, chích điếu thuốc nhìn mây trời bay lãng đãng, Ôi cuộc sống, cái đích ở đâu xa.

hanngo

avi ấn tượng lắm bác ơi

bác cho cái mái cắt 1/3 là lưới đi, để chim muốn phơi nắng có nắng, muốn vô mát có mat (2/3 còn lại)

Với lại cho e hỏi

Khi cần cho chim vào lai lồng nhỏ thì lùa chim sang bằng chiêu gì
hihi khi đưa chim vào lồng nhỏ thi đợi đến tối rình chụp bằng tay thôi bác !

hanngo

Đam mê, quá tuyệt, sáng làm bình trà ngồi nghe chim hót uống trà, chích điếu thuốc nhìn mây trời bay lãng đãng, Ôi cuộc sống, cái đích ở đâu xa.
nếu cuộc sống mà lúc nào cũng được như bác nói thì còn gì bằng nữa !

ledinhnhan01

bác sướng quá....sân nhà rộng rãi, thoải mái....có cái chòi bên AVI nữa....sáng ra ún cafe ngắm+ nghe chim hót....sướnggggggggggg

hanngo

đã đổi màu cho cái avi !
[/IMG]
gần hoàn thiện rồi !
[/IMG]
cuối ngày làm thêm tấm nữa !
[/IMG]

jerom

Bác ơi, cho em xin ít sắt về làm nhà đi! Sắt của bác nhiều quá, nhìn giống giống cái chuồng nuôi cọp, nuôi hổ đó!

hanngo

Bác ơi, cho em xin ít sắt về làm nhà đi! Sắt của bác nhiều quá, nhìn giống giống cái chuồng nuôi cọp, nuôi hổ đó!
đây là hàng tận dụng lai thôi bác ơi, nhà có mấy cái cổng cũ đem ra làm chứ hàng kiểu này thi tốn lắm !