Các Bác chém cho em nó mau vào lửa

aphu_phonui

chim đẹp quá bác con này chắc thay lông xong nổ bông chắc nhiều nữa bác nhỉ

copden

Uhm chưa có con nào dc 1mùa cả. Con trong video dc gần 1năm. Đang vào lửa ây mà

copden

Uhm thì mới một đoạn clip thì sao mà lột đc hết cái hay cái dở của một con chim. Nó hiện tại chỉ là con chim bông đả bắt đầu chiu chơi thui mà. Nó cứ có giọng đấu nạt là ok rồi hihi chim cò mà muốn nó hoàn mi khó lắm.

Pleikupho

bác ở daklak hả. có con bổi bẫy đấu nào đẹp ko? để mình 1 con đi. hồi h chưa chơi chim đaklak. mình thì chỉ có khả năng chơi chim đấu thôi. chứ chim bông thì ko hứng thú

copden

Bẩy đấu củng có nhưng ko nhiu. Chiếu nay đi bẩy gặp 1 cặp khá hay do ông a bẩy từ sáng ko dc alo mình nên chiều mới đi dc. Nó đả chịu bu đá nhưng chỉ đá hông và đáy lồng sáng mai đi sớm coi thế nào. Tiếc là bạn ở xa chứ gần thì đi cho vui hàng bẩy đấu mình ko bán toàn để lại cho a e thích chơi thôi tại đây là thú vui của mình mà hehe quy ra môi nhậu vui thui. Mình hâu như chỉ nuôi bông và con nào thật sắc thôi con chuyên mua bán do thằng e họ nó làm.

Pleikupho

Bẩy đấu củng có nhưng ko nhiu. Chiếu nay đi bẩy gặp 1 cặp khá hay do ông a bẩy từ sáng ko dc alo mình nên chiều mới đi dc. Nó đả chịu bu đá nhưng chỉ đá hông và đáy lồng sáng mai đi sớm coi thế nào. Tiếc là bạn ở xa chứ gần thì đi cho vui hàng bẩy đấu mình ko bán toàn để lại cho a e thích chơi thôi tại đây là thú vui của mình mà hehe quy ra môi nhậu vui thui. Mình hâu như chỉ nuôi bông và con nào thật sắc thôi con chuyên mua bán do thằng e họ nó làm.

nếu có bẫy đấu , bóng bộ đẹp thì giúp mình 1 con. cám ơn bạn nhé ^^