Ba Tơ 8 tháng lồng - nết đấu chim Quảng Ngãi

ChaomaoDaban

Tìm ở quê đã lâu mà chưa được em Ba Tơ nào vừa ý, tình cờ gặp một anh cùng quê có xách một em Ba Tơ 8th lồng, lông lá te tua chắc sắp rớt lông rừng. treo ra sổ bọng ché phê quá nên năn nỉ hết lời để mang em về. Về nhà cho nghĩ mệt, tắm táp xong treo ra chơi thử với em bổi Tây Trà (xòe mềm) trong topic này.

http://www.chaomao.org/threads/20903-Test-bổi-mới-tậu-Quãng-Nam-hay-Quảng-Ngãi

Hai em nhìn nhau không thái độ gì, nghĩ bụng chắc tiêu rùi, để nhà nghe hót thui. Xách thử con thuộc 4 mùa cặp vô thử, kết quả hơi bị bất ngờ. Hình như chim Quảng Ngãi thường chơi xòe

AE xem vui vẻ.

lexuschantrau

Chim hay quá bác ơi. Giờ mới có 1 bác cảm nhận giống em, thực sự cầm đến gần chục em QNgai của anh Nam Chéc tuyển cho thì có đến 4-5 em chơi xòe rất đẹp, quá đã :D

Tuan031

Tám tháng mà chơi thế lag hàng khủng rồi,chúc mừng bạn có cơ duyên

ChaomaoDaban

con này ở nhà rất ít số bọng, hôm nay có con chim trời về, nó sung lên đấu giọng từ sáng đến trưa, điếc cả tai

duccas

Mình quê QNgai mê dòng chim BaTo này,mình có nhờ ông anh QNgai tuyển dùm như kg có, hiện tại có 3 chú nghe nói đâu Tây trà phong cách chơi cũng được cánh và bọng.Nên ao ước có ngày sở hữu 1 em!

ChaomaoDaban

Mình quê QNgai mê dòng chim BaTo này,mình có nhờ ông anh QNgai tuyển dùm như kg có, hiện tại có 3 chú nghe nói đâu Tây trà phong cách chơi cũng được cánh và bọng.Nên ao ước có ngày sở hữu 1 em!
Giờ tìm chim ba tơ bổi già rừng thật sự rất khó, nết chơi đẹp càng khó nữa. Bạn ở sài gòn quận mấy, ib mình sđt để có dịp cafe giao lưu mấy em chim Quảng Ngải

duccas

Nhà mình Q12 Tphcm gần giáp ranh cội chim cầu sắt lái thiêu bình dương sdt 0937833588 mình tên Đức 37T.Hân hạnh làm quen!!!!!

MrKhoaMars

Quảng ngãi đấu nói chi nữa. Nhưng đại đa số chơi rất đẹp rất máu lửa nhưng mà mình thấy nó không bền theo đa số với mấy con Huế mình. Mình vẫn còn giữ lại 2 con minh long đấu rất đã mắt, bọng dài nhanh, đanh. Ché như muốn nuốt người ta. Nhưng chưa bao giờ có cờ vì không bao giờ thi.

ChaomaoDaban

Update cái clip em 3to đấu giàn (lồng vuông tre cao, tay trái) cho đỡ mốc nick, dù lông đang rớt 4-5 lông cánh và đuôi thì nín ko rớt nữa

ChaomaoDaban

Update tình hình em nó, đang gần xong lông mùa đầu 80%, lồng vuông cao bên phải, đã ché lại

duongnhiet

Member
Quảng ngãi đấu nói chi nữa. Nhưng đại đa số chơi rất đẹp rất máu lửa nhưng mà mình thấy nó không bền theo đa số với mấy con Huế mình. Mình vẫn còn giữ lại 2 con minh long đấu rất đã mắt, bọng dài nhanh, đanh. Ché như muốn nuốt người ta. Nhưng chưa bao giờ có cờ vì không bao giờ thi.
Tìm con thi sâu rất khó.