Ba Điền - gian nan một chuyến đi.

• Người khởi tạo Chéc
  • Ngày bắt đầu

Chéc

Xã Ba Điền- Ba Tơ giáp với huyện Minh Long chỉ là 1 con đèo nhỏ nhưng chênh vênh, cheo leo khủng khiếp. Hẹn đã lâu nhưng hôm nay mới đưa ông anh đi được.
Chim Ba Điền khá nhỏ con, nhưng bù lại được cái giọng và nết lì lợm, ranh mãnh. Hôm nay m không mang máy ảnh chỉ chụp bằng điện thoại cùi thôi.
[/IMG]

Chéc

bắt con bổi, ông anh vô ý làm sút hết lông đuôi, xót thật

tink.lovely9

Thấy anh đi bẫy hoài thích thật!! Em ở đà nẵng nhưng còn là sinh viên nên đi học miết với lại không có xe nên có đam mê cũng ko thỏa đc :D. Hy vọng lần nào anh đi bẫy cung up lên cho anh em xem đỡ thèm !!!!

chimcuccu!!

chúc mừng lại có chiến công về đội đầu năm rồi lộc lá quá bù lại cho những chuyến đi vất vả và ý nghĩa. mấy con ở nhà đẻ đã nở chưa nam ơi!

Chéc

chúc mừng lại có chiến công về đội đầu năm rồi lộc lá quá bù lại cho những chuyến đi vất vả và ý nghĩa. mấy con ở nhà đẻ đã nở chưa nam ơi!
rồi bac ơi, đến hôm nay nữa lông lá đen rồi, chim 1 nên lớn nhanh.

TVC

Lên tới Ba Điền trời chưa sáng tỏ. Chỉ có thể là đam mê.... :).

Hôm nào giao lưu với 1 chú bổi Sơn Tây nhé Nam ơi.

TVC

ok anh! có hàng gửi xuống em đi

OK - Tuần sau có tù binh mới anh gọi nhé. Giao lưu con bổi mới bắt bị cụt đuôi cũng được - về nuôi cho nhanh dạn... hehe. Chim Q Ngãi anh toàn là Sơn Tây chưa có con Ba Tơ nào.

Chéc

OK - Tuần sau có tù binh mới anh gọi nhé. Giao lưu con bổi mới bắt bị cụt đuôi cũng được - về nuôi cho nhanh dạn... hehe. Chim Q Ngãi anh toàn là Sơn Tây chưa có con Ba Tơ nào.
cụt đuôi thì đã sao hả anh..kaka, giọng phê lắm, có râu mép luôn.

TVC

cụt đuôi thì đã sao hả anh..kaka, giọng phê lắm, có râu mép luôn.

Chú "quảng cáo" làm anh hồi hộp rồi đấy :D.
Chào mào mà không có râu mép thì sao gọi là "red whiskered bulbul" được chứ... keke. Tuần sau hi vọng có tù binh mới để trao đổi.

Chéc

Chú "quảng cáo" làm anh hồi hộp rồi đấy :D.
Chào mào mà không có râu mép thì sao gọi là "red whiskered bulbul" được chứ... keke. Tuần sau hi vọng có tù binh mới để trao đổi.
còn nhiều chim ko để em tót lên chuyến nữa