Bổi KonTum tại GLai

keen_cola

Giới thiệu với mọi người mấy chú chim kontum mới tuyển được,vì đi đường xa mà không mang lồng chim nên bỏ bịch đem về,chim về chưa chơi lại chỉ đc khoảng 10% so với lúc mới bắt.hi vọng vào thấm cám chim sẽ chơi căng

chaomao^^py

Moderator
Lông lá ôm gọn , nhảy cầu rất nhuyễn , lại bỏ bọc đi xa mà blà bổi 3-5 tháng ? Có nói quá không , bổi nhiều quá và rất có tố chất , chúc mừng bạn

keen_cola

Lông lá ôm gọn , nhảy cầu rất nhuyễn , lại bỏ bọc đi xa mà blà bổi 3-5 tháng ? Có nói quá không , bổi nhiều quá và rất có tố chất , chúc mừng bạn
không quá đâu bác,ông bán chim có bao nhiêu con hay là em với ông anh rước hết luôn mà,giờ ông còn khoảng 50 con nữa,bữa nào có chim mới là để lại cho tụi em hết

quang tran

Aí chà, bác mà hốt hết bầy chim của ông bán chim là về mở tiệm được rồi đó.
Có nhượng lại bớt ko?

cmdalat

bác này nhiều chim hay thế, thế bác có ý mún nhượng lại ko?có thì INBOX cho mình nhe

thangqn

bổi 3,4t mà bỏ bịch đem đi về tới nhà như thế là chim thuần lắm rồi,nhiều lắm hay sao mà bạn ko bỏ lồng khỏi mất sức,chúc bạn có những e bổi hay

xellosak

bữa trước thớt kia nói rồi đúng không
đúng là có duyên chẳng cần nhiều $ mà tìm được vô số chim ngon
vô tình nhặt được cục vàng
chúc mừng bác :D
em ở AK mà sao thấy mấy con đó sổ hơi giống chim của em =))

keen_cola

nhiều chim hay quá
cảm ơn bạn đã ghé và quan tâm

bữa trước thớt kia nói rồi đúng không
đúng là có duyên chẳng cần nhiều $ mà tìm được vô số chim ngon
vô tình nhặt được cục vàng
chúc mừng bác :D
em ở AK mà sao thấy mấy con đó sổ hơi giống chim của em =))
chim này chim kontum hết bạn,có 1-2 con gia lai ak.vâng đúng ạ,nuôi chim hay làm điều gì quan trọng vẫn là duyên,thank bác

bổi 3,4t mà bỏ bịch đem đi về tới nhà như thế là chim thuần lắm rồi,nhiều lắm hay sao mà bạn ko bỏ lồng khỏi mất sức,chúc bạn có những e bổi hay
do đi xe mấy bac,lại đi đường xa mang lồng không đc,lần sau em sẽ nghiên cứu mang lồng theo chứ chim về nản quá.chim này do ông bán chim nuôi nhiều chăm kĩ lắm nên thuần nhanh và chim chơi cũng được

bác này nhiều chim hay thế, thế bác có ý mún nhượng lại ko?có thì INBOX cho mình nhe
hihi hiện chưa có nhu cầu bác,mình ham nuôi nên mới tuyển nhiều,với lại chim này là của 2 AE chơi nên số lượng nhiều

Chim bổi mà hay quá. Chúc mừng ánh!
cảm ơn bạn nhiều

Bác có nhiều chim hay quá nhỉ
thanks bác,cũng may thôi

Ken kinh doah chim co ha? vay bua nao de t 1 con nhe
kinh doang thì cũng đang có ý tưởng nek,2 AE mình hiện giờ hơn 40 con rồi,tuyển nhiều nhưng chưa có ý định dừng lại.nếu có dịp sau này kinh doang thì mong thông ủng hộ

Aí chà, bác mà hốt hết bầy chim của ông bán chim là về mở tiệm được rồi đó.
Có nhượng lại bớt ko?
dạ mình có chơi chim với 1 ông anh nữa,2AE hầu như đi đâu thì không dám hốt hết nhưng những con xuất sắc thì cố đua cho bằng hết,nhượng thì giờ mình chưa có ý định,nhưng sau này nếu bác có lòng thì mình sẽ ưu tiên

sun88

cho e hỏi chim trong đấy có chuyển ra Hn đc k nhỉ :S chuyển bằng cách nào vậy ak

keen_cola

nếu B có nhượng thì cho M dặt 1 viên nhé
hi,có gì inbox nc bạn,nc đây không đc

cho e hỏi chim trong đấy có chuyển ra Hn đc k nhỉ :S chuyển bằng cách nào vậy ak
đc bạn ak,trước mình có đi hỏi thì có nhà xe nhận chuyển chim mà để chim trên xe luôn,thấy cũng an toàn và chắc chắn,hình như chuyển ra mỹ đình hay nước ngầm đó bạn

coem_05

Con nào đã tố chất rồi thì không lo bro ạ, chỉ cần lấy lại lửa là ok thôi.