Bổi 8 tháng lồng vừa thay lông xong đang có lửa vùng miền a/e chỉ giáo dùm

heokhung2212

em nó chưa đảo giọng nhiều,a/e nào biết vùng miền của em nó chỉ dùm em ( em không chơi hàng suỵt suỵt nhé hàng tự nhiên vẫn đẹp hơn)

kingbirds_QN

Chim đang lên lửa đó bạn!! chim căng nhưng chưa ra hết giọng nên chưa được hay lắm.Siêng dợt dãi mùa sau sẽ có chú chim hay để chơi.thân!!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Giống giọng Tây Giang quá! Chim bổi thế này là quá tốt rồi!

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Giống giọng tà rã - Bình Điền - Huế thế. Kiểu ra giọng giật giật. Mong anh em đóng góp thêm.

Sửa lần cuối:

lanhlungdn

mới tuyển đâu đó heokhung, bữa trước lấy 2 con chào mào của chú đây ^^, con đèo bông còn không

xeko

Con này gia lai bác ơi,e có con vung chư sê giọng hệt e này. Chúc e nó thể hiện được nhiều ngoài
Cội.

heokhung2212

Con bông còn ở nhà ây hihi con nay đưa tawfnf bạn nuôi mới lấy về trước tết

heokhung2212

Con bông nằm ở nhà đang thay lông ^^ con này thăng bạn nuôi dùm mới cầm vê 2 tháng thôi

chaomao^^py

Moderator
Nghe giọng quen lắm , hình như con Tây Giang nhà mình thỉnh thoảng có ra giọng này thì phải . Nếu đúng chim TG thì còn khá nhiều giọng nữa bạn à !

duongchulam

em cũng có con bổi giống bác mới 8 tháng ở nhà treo ra là ché nhiều lắm chỉ mội tội ché không hay thôi! nhưng ra cội chưa dám ho tiếng nào hết ák:rolleyes:, chỉ mới dám chơi lai rai tầm 30-45 phút với mấy em yếu ngoài cội thôi