Bến Giằng sổ giọng sáng sớm

linhu

Sáng nay làm ít video lửa sắp tàn, hy vọng sang lông nhà căng cứng, AE chém tới tấp nha

1. Phơi sương

2. Gọi bạn:

noucamp98960

Ah, chưa a ạ, mơi mà, nghe ae ĐN nói phải trên 1.5 mùa mơ1i chơi dc hiiiii, chịu khó dơ5t dãi chơ2 mùa sau thui a. Con BG của a có tâ5t Bám lô2ng, che nóc đi a.

linhu

Ah, chưa a ạ, mơi mà, nghe ae ĐN nói phải trên 1.5 mùa mơ1i chơi dc hiiiii, chịu khó dơ5t dãi chơ2 mùa sau thui a. Con BG của a có tâ5t Bám lô2ng, che nóc đi a.

Treo nhà dưới nó khoái nghịch vậy khi nghe con khác hót chứ treo cao và ra cội ko có à. Anh mới mở miếng che nóc ra nên nó lạ đấy mà :)

N

namkiet

Guest
Chào anh Nghĩa!
Chim đẹp quá, nhưng hình như bị bu nóc, bám vanh rồi anh ơi. Con này em nghĩ không phải già rừng anh ơi, dáng bộ và khuôn mặt giống chim tơ hay má trắng quá, em có chú Đò Ho - Phong Mỹ, anh xem con này già hơn hay thua con anh?
Vài hình ảnh em nó

Thân

chaomao86

Chào anh Nghĩa!
Chim đẹp quá, nhưng hình như bị bu nóc, bám vanh rồi anh ơi. Con này em nghĩ không phải già rừng anh ơi, dáng bộ và khuôn mặt giống chim tơ hay má trắng quá, em có chú Đò Ho - Phong Mỹ, anh xem con này già hơn hay thua con anh?
Vài hình ảnh em nó

Thân
Em thấy em này và cái lồng quen quen anh Tuấn.hihi

noucamp98960

Chào anh Nghĩa!
Vài hình ảnh em nó

Thân
Tất cả đều là Gấu

linhu

Chim bị bám nóc rùi.

Em này mới từ lồng ép bổi vuông ra lồng tròn, sáng mở áo lồng ra treo dưới tán cây nó hay bu vậy, một chút tỉnh chim nó hết giỡn, nuôi thời gian thay lông nhà xong nó quen lồng mới thôi. Chim lộn mèo, cắn mình, hót giọng mái liên khúc mới khó chữa chứ mấy vụ này ko sao, ra cội chơi tỉnh chim là ngon.

Conchymnho

Chào anh Nghĩa!
Vài hình ảnh em nó

Thân

E này có cái mào mast going e ksanh qtri chasm trắng quá a Tuấn. Bị thick chú chime này. Nó được bao nhiêu tuổi lồng rồi a Sao thấy ăn ko vậy? Nhìn chasm Thi có vẻ chime già rừng
[UR