Anh em chém luôn cả em này nữa cho nó vui nào

• Người khởi tạo CMVN
  • Ngày bắt đầu

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Đây là em chim bắc gốc Tây Hồ - Hà Nội . e nó thích sàn cầu nên mình chơi lồng Bình Định chuẩn bị đi ngủ mà cứ tự chơi hehe, chim cò có tý lửa ae chém mạnh vào cho tớ lên tay nghề ..... <strong>

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
hehe bắt đầu show hàng hả ông anh]
chim khá căng siêng ché phong cách máu lửa
nhưng giọng hơn đơn điệu (chắc chim bắc là vậy )
chúc mừng anh
kết cái lồng hơn đẹp đó

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
hehe bắt đầu show hàng hả ông anh]
chim khá căng siêng ché phong cách máu lửa
nhưng giọng hơn đơn điệu (chắc chim bắc là vậy )
chúc mừng anh
kết cái lồng hơn đẹp đó
chim bắc mà thế này đối với a là ổn rồi ,4tháng nay chờ đợi chăm sóc e nó đấy .Chủ trc nuôi cho ăn cám con cò ,hix 1tháng may ra tắm 1 lần,mình có duyên múc đc e nó .hehe:D

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
em này chmm bắc mà giọng đc như này ko nhiều lắm đâu. dáng e này nhìn kết ghê, chúc mừng ông nhé

VipClub

Vua Chào Mào
anh chơi xấu nhất 4rum luôn đó nói thật đó . toàn chim khủng chim hay. mà dìm hàng bữa h ko biết. huhuhu. chơi hơn cả mong đợi

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Đây là em chim bắc gốc Tây Hồ - Hà Nội . e nó thích sàn cầu nên mình chơi lồng Bình Định chuẩn bị đi ngủ mà cứ tự chơi hehe, chim cò có tý lửa ae chém mạnh vào cho tớ lên tay nghề ..... <strong>
E này nói hai giọng,giọng trung và giọng bắc có phải ko bạn? thanks

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
E này nói hai giọng,giọng trung và giọng bắc có phải ko bạn? thanks
cảm ơn bạn đã nhận xét cho e nó ,hix vì nhà mình nuôi toàn chim miền trong nên có thể e nó lai giọng cũng nên .Nhưng mình nghĩ con này là bổi già rừng thuần lên cũng khó có khả năng ấy,kinh nghiệm vè CM còn hạn chế ,mọi người chỉ giáo thêm nhé.Thanks:D

Sửa lần cuối:

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Bác xìiiiiiiiiii em nghe còn căng (căng thẳng ) nói chi em chim , spam chút , chim hay wa bác , cao to đẹp zaii .

giamaham

chim dáng đẹp, chét tốt nhưng giọng hót đơn điệu quá, lâu lâu có giọng miền trong

pepsi47

Moderator
Chéc tốt nhưng giọng đơn điệu quá . thanks bác đã chia sẽ cho ae chiêm ngưỡng.

scorpion_ill

@CMVN: anh ơi em có chú này ít nữa nó học giọng anh cho em gửi chỗ anh 1 thời gian được không ạ. Hihiii em thấy anh toàn chim hay mong anh giúp em thu nạp chú đệ tử này với ^^

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
@CMVN: anh ơi em có chú này ít nữa nó học giọng anh cho em gửi chỗ anh 1 thời gian được không ạ. Hihiii em thấy anh toàn chim hay mong anh giúp em thu nạp chú đệ tử này với ^^

cảm ơn bạn dã có lời khen ,mấy e nhà mình đang vào lửa chơi cũng tạm ổn.Rất sẵn lòng đón nhận e nó(hix nhưng cho e nó trưởng thành hơn nữa nhé ),mà bạn ở đâu ?Thân!

scorpion_ill

cảm ơn bạn dã có lời khen ,mấy e nhà mình đang vào lửa chơi cũng tạm ổn.Rất sẵn lòng đón nhận e nó(hix nhưng cho e nó trưởng thành hơn nữa nhé ),mà bạn ở đâu ?Thân!

Vâng em cảm ơn anh trước ạ. Bao giờ em nó thành má trắng em làm phiền anh 1 thời gian ạ. Em ở Tôn Đức Thắng - Hà Nội anh ạ.