Anh em đánh giá hộ mình em này với

• Người khởi tạo CMVN
  • Ngày bắt đầu

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Đây là chú Bình Định hơn 3 mùa. Dàn chim nhà mình mấy hôm nay có tí củi lửa toàn phải cho các em nó quần nhau, hi vọng 1 mùa hè chơi trường ổn định

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
chim hay thế bác Hưng!!! con này mà chơi thế này thôi chưa ra trường ở NT em tầm 10t trở lên ấy chứ!!!
PS/ con này anh HƯng tậu ở đâu kinh thế nhỉ???

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
chim hay thế bác Hưng!!! con này mà chơi thế này thôi chưa ra trường ở NT em tầm 10t trở lên ấy chứ!!!
PS/ con này anh HƯng tậu ở đâu kinh thế nhỉ???[/QUOTE

Thanks!
Con này nguồn gốc phải giữ bí mật,cũng học tập D ém hàng mà,keke.e nó ra trường chơi ổn cả sáng ko nghỉ,quả là ko phụ lòng mình.:D

impala

Chim Thầy
Anh làm công thức cám gì và trái cây làm sao mà em nó máu thế :cool:

Chúc mừng anh có chú chim hay nhé :)

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
đi trường trả 10 củ! mà ko cần chuyển giao đến nơi trả luôn 5 củ. yêu cầu cho kiểm tra tật lỗi. hết xong thanh toán đủ.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
PS/ con này anh HƯng tậu ở đâu kinh thế nhỉ???[/QUOTE

Thanks!
Con này nguồn gốc phải giữ bí mật,cũng học tập D ém hàng mà,keke.e nó ra trường chơi ổn cả sáng ko nghỉ,quả là ko phụ lòng mình.:D

Hhihi kinh nhỉ thôi chắc ra Hn rình em nó quá, phải nhờ lại anh Hưng tuyển chim thôi hihhiix!!!
Chim hay, mê rồi nhé!!!

xuanhuy008

bác CMVN nói tậu chim bình định mà! con đó ở nha trang mà 10 củ lận hả bác? mà ở nha trang chơi toàn để dưới đất không biết em nó có chịu được không nữa!
kiểu này hôm nào đi công tác nha trang lựa 1 em vào trường đấu rồi tiễn em nó đi luôn, kiếm tiền về xe!hehehe

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
bác CMVN nói tậu chim bình định mà! con đó ở nha trang mà 10 củ lận hả bác? mà ở nha trang chơi toàn để dưới đất không biết em nó có chịu được không nữa!
kiểu này hôm nào đi công tác nha trang lựa 1 em vào trường đấu rồi tiễn em nó đi luôn, kiếm tiền về xe!hehehe

haha được đó chim NT giờ chơi dc dc thôi giá rát lắm bạn, nếu bạn co chim hay ra Nt hú mình 1 tiếng nha nếu chơi tốt bạn dư tiền qua Vinpealland ở 3 ngày hehe!!!

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
đi trường trả 10 củ! mà ko cần chuyển giao đến nơi trả luôn 5 củ. yêu cầu cho kiểm tra tật lỗi. hết xong thanh toán đủ.
anh để e thở tý chứ,hix>bây giờ mới có gan dám show hàng với mọi người mà.Con này ko có tật lỗi nào bác ah ,e nó đang có tý máu lửa mấy hôm nay.Ai mà dám múa rìu qua mắt bác nhìn đời bằng 2 đáy chai,hehehe............:D.Thanks!

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Anh làm công thức cám gì và trái cây làm sao mà em nó máu thế :cool:

Chúc mừng anh có chú chim hay nhé :)
Mình kết cái chữ ký của bạn đấy nhé,công thức cám của mình học tập bác Thaphuongkhach bổ xung lạc với tôm đồng loại nhỏ thôi.TRái cây thì cà rốt hấp ,chuối ,và 1 tuần cho ăn 1 bữa ớt đỏ Đà Lạt. THanks!

Sửa lần cuối:

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Con này tơ lên hả anh, Bộ nước thì quá ok rồi nhưng giọng còn non.

nguyenhaiabc

Not Alone
he! vậy bác cho em xin cái số. hôm nào đi ctac anh em cf giao lưu ha!
em cũng có mấy em được được thôi không biết có thi thố gì đc k nữa!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
chim căng lắm
ngoại hình giống con nhà em thế nhưng con anh ngắn hơn
mai em show con nhà em lên nhé hjhj
kết cái giọng ché thế trời ơi:cool:

chaomaobmt

Nết con này quá hay, vừa hót vừa chơi cánh vừa xòe đuôi. Hội tụ đủ cái hay rồi bác Hưng ơi.:D

thuy_haingo

Con này thuần từ má lên hả bác chủ, kết bộ cánh của em nó quá, chắc ở nhà em nó bá chủ 1 vùng nhỉ. chúc nừng bác có em hay quá.

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Con này thuần từ má lên hả bác chủ, kết bộ cánh của em nó quá, chắc ở nhà em nó bá chủ 1 vùng nhỉ. chúc nừng bác có em hay quá.
cảm ơn bác đã có lời khen,con này mình lấy lại của ô anh đc vài tháng nay,bây h mới vào lửa ,ở nhà nó toàn bắt nạt các con khác,e nó máu chiến lắm bác ah.