[An Khê- Gia Lai] Câu lạc bộ chào mào An Khê

chaomaocui

em thường nhử chim ở đâu, vùng nào, hôm nào anh em mình đi một chiến chứ,hehe, chiều nay a về an khê rồi. ở nhà a ở ak cũng có mấy con chim mồi chiến lắm. em cho sđt đi, hôm nào vế anh em mình cafe, anh tên hiền. sđt: 0903.66.09.10
Chúc cho anh An Khê Glai có nhiều buổi gặp mặt ý nghĩa thêm tình gắn bó - Hiện mình ở HNoi đã từng chơi chim Glai nhưng hiện vẫn chưa có duyên được em nào ưng ý. Rất mong anh em Glai kiếm dùm vài em giao lưu. MÌnh tên Trường 0988.09.39.69

chaomao81

dịp lễ này về an khê làm một chuyến đi nhữ chim ở huyện congcro mà không có em nào, dạo này chim cò khang hiếm quá các bác, đi cả buổi mà k thấy bóng dáng em chào mào rừng nào, năm trước vào nhiều quá trời, năm nay đúng là tận diệt chim trời, buồn.

chaomao81

chim an khê thì nghe nói hay, có mấy clip của anh chaomaoankhe thấy ghiền luôn, còn chim konchro thì nghe nói to con nhưng ko biết hay ko vì chưa chơi cũng chưa thấy bao h.hihi
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=I6vgKK2426w">

c
on này nghe được không em, chim koncro đó nhé, theo lời đã hứa,kaka

chaomaocui

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=I6vgKK2426w">

c
on này nghe được không em, chim koncro đó nhé, theo lời đã hứa,kaka
EM này mau mỏ quá, đi tông nhanh và dính khoảng được 6, 7 âm. Bác còn em nào nữa ko show cho anh em đánh giá hii.

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=0AToTx3odFw&feature=colike]Chao mao glaicua Langtu_vt.mp4 - YouTube" target="_blank">

Em gia lai đầu tay em nuôi các bác đánh giá nhé

toilabiak

Em mới chơi thôi anh ơi, vài bữa có bổi đẹp e để a 1 con. Bổi bẫy đấu á. ))

chaomaocui

Bạn có con bổi nào hay muốn nhượng lại không vậy. Mình ở Pleiku mình rất muốn kiếm 1 em An Khê chơi thử.

Em mới chơi thôi anh ơi, vài bữa có bổi đẹp e để a 1 con. Bổi bẫy đấu á. ))

Uhm có gì có con nào đẹp thì bạn để mình nhen. Cảm ơn nhiều. Lúc nào rảnh mình sẽ ghé An Khê chơi. Mình làm Cty điện lực Gia Lai
Ở GLai mà kiểm tra bổi An khê còn khó thể không biết ngoài HN bao giờ mới có Bổi AN khê chơi hii/ EM nghe nói chim An Khê bây giờ cũng ít lắm.

Bẩy chim .! Thú dui muôn thuở cái thú.dạo này bận mần ăn nên tạm gát đi bẩy. Anh e gia lai giờ muốn nghe chim bổi rừng thì phải chuẩn bị gậy leo núi nhé .kaka.BỔI GIaLai.

Pleikupho

a đạt bữa h đi đâu mà bật vô âm tín vậy. hôm nào cafe chém gió chứ a

xellosak

chim An Khê giờ cũng ít đi xa mới có mà mùa này khó nhữ dã man , về lồng đấu mà không nhảy :D

doankhucthu

Member
a đạt bữa h đi đâu mà bật vô âm tín vậy. hôm nào cafe chém gió chứ a

Bẩy chim .! Thú dui muôn thuở cái thú.dạo này bận mần ăn nên tạm gát đi bẩy. Anh e gia lai giờ muốn nghe chim bổi rừng thì phải chuẩn bị gậy leo núi nhé .kaka.BỔI GIaLai.
Hehe. Gậy leo núi + bánh mì + nước nhá! Đạt bữa giờ nó bận đưa chim cho người khác chăm, gần phòng nó toàn mái bông thế kia cơ mà!

toilabiak

Chim An Khê giờ toàn chim dở, Chim hay mấy bác gửi đi SG -HN hết roài... May ra còn chim bổi :cool:trời :)

chaomao81

Chim An Khê giờ toàn chim dở, Chim hay mấy bác gửi đi SG -HN hết roài... May ra còn chim bổi :cool:trời :)
hỗm nay có đi nhử chim không bi? hôm bửa về mà chưa giao lưu được bửa đi bẩy nào hen, đợt sau phải đi mới được,kaka

Satthu

Hom bua em bi cay cua cướp mat Chu bong vay ca trên lung may Anh biết thông xin cho em biết tin tức. 01658402060 so điển thoai cua em. Em xin cam on (vua tức vua tiệc may Anh oi)