Ae HCM thích đi bẫy cm thì vào đây.

baloteli

Đồng nai,nhơn trạch đi xuống 20km là tới địa điểm bẫy chim cm.ae có hứng thì xuống dưới mình bẫy cho vui.mình thì lồng bẫy có 2 cái,mà k có chim mồi nên k đi.sáng ngồi uống cafe ngắm đàn chim trời hót thôi.ae có thú bẫy thì lh:0936552660 01689011466 gặp duẩn 23t,mình dẩn ae đi.mình còn học trên tp hcm.t7 cn rãnh mình hay về đồng nai.nhiệt tình chào đón ae nào muốn xuống dưới khám phá nhé.

neo

mình hay bẫy bên phước lý , cũng thuộc nhơn trạch nhưng chào mào bổi nhỏ con quá và giọng không hay bằng bên long thành

bữa nào rãnh mình alo truoc

đánh dấu topic này

baloteli

chào mào khu vực mình nhìn củng nhỏ con,mà ông gần nhà mình củng chơi cm dưới mình luôn.mang đi cội tốt.

link_ken

nhà anh ở đâu vậy...e ở ngay long khánh có rảnh thì e đi đánh với anh...nhà có chim mà khu đồng nai ít chim rồi...long khánh cũng giật lưới hết luôn

lamtran

chào mào khu vực mình nhìn củng nhỏ con,mà ông gần nhà mình củng chơi cm dưới mình luôn.mang đi cội tốt.
Cho mình đi ké vơi baloteli...hihi...Minh cũng thích đi bẫy mà chưa có cơ hội vì mình không có chim

vubaucat

mình cũng thik đi bẩy vì sg ko có rừng để bẩy.toàn đi đầm sen với vĩnh lộc để bẩy mà ko có.

nch1989

từ gò vấp về chỗ bác có lâu không bác? e cũng đang muốn đi bẫy thử dưới đó xem sao nè

chuột

mình hay bẫy bên phước lý , cũng thuộc nhơn trạch nhưng chào mào bổi nhỏ con quá và giọng không hay bằng bên long thành

bữa nào rãnh mình alo truoc

đánh dấu topic này
bác này năm ngoái kêu cho đi ké bẫy chim mà đợi hoài đợi mãi không thấy ,bữa nào đi bẫy bacs cho mình đi ké với nha . Thèm quá mà chưa được thử

Jack Dam

em cũng ở tp.hcm khi nào ae ta tổ chức đi bẫy 1 bữa gọi là xã tress và giao lưu cho có phong trào, hô hô cái này thì e thích lắm nhưng mấy năm nay k có dịp đi.

Sửa bởi Amin:

nch1989

ai biết ở đâu có chào mào để đi bẫy dẫn anh em đi với nào các bác. em đang ở gò vấp mà không biết ở đâu có chim đi bẫy. nge nói hình như dưới chỗ cần giờ có chim đó thì bác nào đi bẫy rồi đứng ra tổ chức cho anh em đi chơi cuối tuần cho xả stress nào mọi người.