Ae đà nẵng cảnh giác đoạn này nhá!

thodeco

hic chuyện là thế này,hôm trc e mới mua đc 1 con bổi chơi rất hay giọng ché rất rát,của ông anh nhượng lai,xem nó là hí hửng khoảng gần trưa e đem nó về đi 1 mình xách trên tay đi trên đường cách mạng tháng 8 ngờ đâu 1 tên chim tặc vèo tới giật con chim ngay trên tay e,rồi phóng,ôi lúc đó trưa nên đường vắng e hô từ cướp trong vô vọng và củng đuổi theo nhưng lại k kịp nhìn đc biển xe nó,bọn này sử dụng novo lx các bác ah,chỉ biết nhìn theo trong vô vọng,hic,cảnh báo ae đà nẵng đi đoạn này thì đề phòng nhé

tosudoc

cái này nhiều lắm rồi bác ơi. ! bác bị nhóm này chắc ở Cẩm Lệ đó. cảm ơn bác 1 lần nữa cảnh tỉnh cho ae cảnh giác

Tiger lee

www.chaomao.org
Ẹc Ec bọn này cướp thật rồi, có khi nào tp.hcm cũng bị ko ta, Anh em cẩn thân nhé.

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
ex.chia buồn cùng bác.bửa nay giật chim mới ghê chứ

minhways0ck

Hi vọng là của đi thay người!Chia buồn cùng chủ thớt.Chúc bác mau kiếm dc con chim hay hơn nữa

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Giật chim ko như giật dtdd hay giật dây chuyền nên ko bị khép vào luật hình sự,ko bị đi tù nên ae cẩn thận.mà ở Đn đặc nhiệm Săn bắt cướp nhiều lắm ma....

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Cái bọn chim tặc này bây h` hoành hoành quá! Ae đem chim đi dợt nhớ chú ý nha!

chia buồn cùng bác , và cũng xin cảnh báo anh em ,khong riêng Đà Nẵng mới có nạn đó đâu ,cách đây nửa tháng ở Hà Đông tôi đã xảy ra trường hợp cướp chim như vậy rồi ,cho lên anh em ta nhớ cẩn thận nhé .
thân !

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Trời, nghe vụ này mới quá! Trộm chim, giật chim đang treo thì có...giờ lại thêm vụ giật Chim như giật giỏ hay DTDD mới ghê chứ. Mai mốt đi dợt Chim phải lấy dây xích ràng Chim cho chắc cú....
Thân Chào, tinatino.

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
chia buồn cùng bác nhé.hôm bữa em có mang chim về quê. có ghé vào 1 quán chim trên đường đấy mua cái móc rồng. bà chị chủ quán có nhắc mình để ý kẻo bị giật....

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Ghê quá , lỡ mà có ràng dây thì nó kéo xe ngã , nguy hiểm cho người và xe , bọn này táo tợn quá , chia buồn cùng bác !

Thân , black_fish9402 ,

thodeco

cái này nhiều lắm rồi bác ơi. ! bác bị nhóm này chắc ở Cẩm Lệ đó. cảm ơn bác 1 lần nữa cảnh tỉnh cho ae cảnh giác
nhóm này đoạn cẩm lệ,dốc võng chuyên giật lun bác ah,dạo này chào mào có giá quá mà

thodeco

chia buồn cùng bác nhé.hôm bữa em có mang chim về quê. có ghé vào 1 quán chim trên đường đấy mua cái móc rồng. bà chị chủ quán có nhắc mình để ý kẻo bị giật....
oh bọn này nó ngồi đoạn này đó bác ah,ai đi ngang có chim là nó theo,mà bác ở đn đoạn nào thế,cho e cái phone giao lưu chơi,sv ah

thodeco

Ghê quá , lỡ mà có ràng dây thì nó kéo xe ngã , nguy hiểm cho người và xe , bọn này táo tợn quá , chia buồn cùng bác !

Thân , black_fish9402 ,
ràng dây thì có thể nó k dám bác ah,cầm thì nó mới dể hành động,nó giạt xong còn cầm lồng che biển mới gê

thodeco

Trời, nghe vụ này mới quá! Trộm chim, giật chim đang treo thì có...giờ lại thêm vụ giật Chim như giật giỏ hay DTDD mới ghê chứ. Mai mốt đi dợt Chim phải lấy dây xích ràng Chim cho chắc cú....
Thân Chào, tinatino.
nó làm thế e k dám đi đoạn này lun bác ơi,đi phải có 2 người,k dám đi dợt chim đc lun

thodeco

Giật chim ko như giật dtdd hay giật dây chuyền nên ko bị khép vào luật hình sự,ko bị đi tù nên ae cẩn thận.mà ở Đn đặc nhiệm Săn bắt cướp nhiều lắm ma....
giật ji thì củng qui vào tội cướp tài sản thôi bác ơi,nó đi buổi trưa vs đoạn này ít cso đặc nhiệm bác ah