2 em mới nhớn

xellosak

máy chụp hình hơi cùi mọi người thông cảm , không có mồi mượn 1 em má trắng mới vừa trổ với em bổi của mình , buổi sáng bắt được 2 em háu đá
:D

xellosak

kaka, chim đẹp quá, nhử ở đâu vậy em? em có yahoo không?
KBang anh ơi chim rừng đổ bọng hay vãi mà em không có mồi =)) mấy con bổi già bộng tí rồi đi để mấy em má trắng lại ăn hành
yahoo: xellosak

danmobile

bác bẫy ở đâu ma thấy co cafe thía,hôm nay trời nắng đẹp chim sung lắm đây

xellosak

ngày thứ 2
em này thì sổ bộng y như Đàm Vĩnh Hưng rền rền =)) (nghe khá thích ) giọng thổ thì phải , sau 3h cũng tóm được em nó và em nó được thưỡng liên hoàn mổ của em bổi =))
mọi người đánh giá em nó có cơm cháo gì không

xellosak

hôm nay ngày đẹp trời hay sao mà má đỏ má trắng gì cứ 15' làm cái chạch

m
ệt nhưng vui được 3 em 2 em má trắng đã đỗi tiền chuyến ^^

vô danh

Mấy bác đi bẩy sướng nhỉ ươc có ngày đi bẫy mà không biết đến bao giờ.Biết bao giờ mới đưộc bẫy chim đây ?

chaomao81

ack, chú vũ dạo này trúng lớn, nhử chim nhiều thế, thấy chú nhử chim mà anh thèm quá, muốn bay về nhà làm một chiến quá, hic hic

xellosak

sao chim nhiều thế ko biết bạn giao lưu mình vài chú đi
luống chim này bóng bộ không được đẹp bác ạ , ngoài rừng nó chơi với sổ cũng không hay lắm chứ chim ok thì em giao lưu ngay , nói chung thích đi nhử mà chỉ biết luống này mà chim không được hay lắm

ack, chú vũ dạo này trúng lớn, nhử chim nhiều thế, thấy chú nhử chim mà anh thèm quá, muốn bay về nhà làm một chiến quá, hic hic
=)) nhữ cho dzui có chim nuôi chứ luống này không được hay anh H à

xellosak

he he sáng nay rãnh được vài tiếng thế là phắn liền =))

hix con bổi đấu cả tiếng chưa nhảy thế là từ đâu 2 em trẻ trâu bay tới làm cái chạch qué qué qué ....
con bổi bay ra rồi không dám vào cây nữa thế là về hix
đây là cảnh em nó qué qué

thangqn

đi là có,sao mà má trắng nhiều quá ko biết, chổ đâu mà nuôi cho hết chuyển mình vài e đi ka..ka...

xellosak

update
vào tới nới 8h - đi tìm giang hồ thôi nào
sau 3h giang hồ giỏm hay sao mà về cứ đứng trên ngọn cây múa tay múa chân ( bung cách xòe đuôi =)) ) rồi chém gió vài cái ( sổ ) rồi bay mất tiêu có vài em trẻ trâu cũng về nhưng không thể hiện độ trẻ trâu , tầm 11h nản :Z
thế là lái xe đi tìm bụi đời đại ca =))
thấy chợ cafe => vào thôi vừa móc chim chim của em hót em chưa kịp trốn em nó đã về chung cây =))
sau 1h15p em nó sàn bộng cánh ( con này không rời cây luôn lâu lâu nhảy xuống đất ăn mồi rồi lên ) tầm 12h30 em mái bay về nói với em nó đánh nó rồi đi tắm anh yêu , thế là em mái đi trước , đá hoặc bị đá và chuyện gì đến cũng đã đến em nó đã bị đá tơi bời =))

hehe cho em mồi tập sự hưng phấn sau hơn 1h ức chế
đây là ảnh của em bụi đời cafe =))