đêm_đàn chim nhà đang say giấc_nhưng chủ nó thì đang trăn trở với bao suy tư

quangvinh89

Tâm trạng quá bác.. E cũng hay nghe bài này khi buồn mà ko ngủ được. rất dễ chịu ...

quangvinh89

Chương trình tâm sự đêm khuya bắt đầu =)) Cơ mà e thì toàn nghe bài này lúc 1h đêm cơ :D

linhu

Thanks bạn vì bài nhạc, Secret Garden thể hiện trong phim Winter Sonata kết hợp với nội dung phim rất hay.
Lúc đi học mình xem xong phim này down nguyên bộ hòa tấu mở nghe, nhất là những đêm cuối tuần kí túc xá vắng lặng, tuyết trắng rơi, ngồi rít hơi thuốc ấm tâm trạng thật dễ chịu. Đến giờ cả tuần quần quật công việc, vợ con, cuối tuần nghe chim ché cũng thấy phê phê.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Dòng nhạc Newage có rất nhiều điều thú vị. Secret Garden là một nhóm nhạc nổi tiếng trong dòng nhạc này.

tuancpqnn

bài này em hay nghe lúc buồn hoặc lúc gần đi ngủ. ngoài ra còn bài kiss the rain rất hay nữa nhé các bác... mà trời mưa nữa thì rất tuyệt ^^

Trung Arc

Topic hay quá. Đêm nay đang ngồi buồn suy tư về những chuyện đã qua tình cờ gặp được topic này thật đúng với tâm trang của mình. Mình cũng là 1 fan thể loại nhạc không lời và thường có sở thích lắng nghe vào lúc khuya, khi mọi người đang yên giấc. Nhân tiện đây mình cũng xin đóng góp 1 bài: http://mp3.zing.vn/bai-hat/Childhood-Memory-Bandari/ZWZ9ABZF.html 0:40am VN