Đơn xin từ chức

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Kính gửi BQT cùng toàn thể anh em diễn đàn
Do công việc và niềm đam mê tụt lửa và cảm thấy không thích hợp với trọng trách quản lý nên mình xin từ chức.
chúc anh em có nhiều niềm vui mới

minhtuan211

sao thế bác e ít lên diễn đàn nhưng cũng có hay đọc bài do bác viết,bác từ chức vì lí do cá nhân hay do trong nội bộ cộng đồng.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
sao thế bác e ít lên diễn đàn nhưng cũng có hay đọc bài do bác viết,bác từ chức vì lí do cá nhân hay do trong nội bộ cộng đồng.
hehe lý do cá nhân
Mình vẫn sẽ hay lên nhưng cảm thấy không đóng góp nên từ chức cho anh em nhiệt tình và tâm huyết truyền lửa hehe

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
BQT không chấp nhận yêu cầu của chủ thớt. Nói chứ đừng từ chức anh Độ ơi, anh là mod ưu tú cho khu vực miền Bắc, đừng làm anh em nao núng chứ. Mau lấy lửa lại để chơi tiếp anh à. Chắc phải gửi gấp đến nhà bác Độ vài chục kí kỉ tử mật ong để kích lửa quá. Anh em ai đồng ý thì giơ tay quyên góp nào :D,

Leodevincy

Chào mào Việt
Kính gửi BQT cùng toàn thể anh em diễn đàn
Do công việc và niềm đam mê tụt lửa và cảm thấy không thích hợp với trọng trách quản lý nên mình xin từ chức.
chúc anh em có nhiều niềm vui mới

hehe lý do cá nhân
Mình vẫn sẽ hay lên nhưng cảm thấy không đóng góp nên từ chức cho anh em nhiệt tình và tâm huyết truyền lửa hehe

BQT không chấp nhận yêu cầu của chủ thớt. Nói chứ đừng từ chức anh Độ ơi, anh là mod ưu tú cho khu vực miền Bắc, đừng làm anh em nao núng chứ. Mau lấy lửa lại để chơi tiếp anh à. Chắc phải gửi gấp đến nhà bác Độ vài chục kí kỉ tử mật ong để kích lửa quá. Anh em ai đồng ý thì giơ tay quyên góp nào :D,
Hi Độ,

Chim cò nhiều lúc cũng bị tụt lửa do đổi cám, thay chủ đổi tay nuôi, chuyển vùng,... Do đó, con người thì cũng ko sao tránh khỏi những lúc tụt lửa. Với tư cách là Admin, anh rất mong muốn em sẽ căng lửa trở lại và tiếp tục là MOD cho diễn đàn vì phong trào chung đang phát triển và cần thêm anh em tâm huyết. Nếu vì lý do cá nhân thì ko sao cả vì ở chaomao.org còn rất nhiều AE tâm huyết trong BQT cũng như thành viên bình thường. AE trong BQT khác sẵn sàng giúp đỡ em trong lúc chú tụt lửa hoặc bận gia cá nhân, nhưng chú phải căng lửa trở lại. Đừng buồn vì những comment ko mang tính xây dựng, giống như tập dợt để chú chim mình đạt đỉnh lửa và chơi bền bĩ hơn.

Chúc e & gia đình năm mới sức khỏe, hạnh phúc & thành công!
Leodevincy

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Hi Độ,

Chim cò nhiều lúc cũng bị tụt lửa do đổi cám, thay chủ đổi tay nuôi, chuyển vùng,... Do đó, con người thì cũng ko sao tránh khỏi những lúc tụt lửa. Với tư cách là Admin, anh rất mong muốn em sẽ căng lửa trở lại và tiếp tục là MOD cho diễn đàn vì phong trào chung đang phát triển và cần thêm anh em tâm huyết. Nếu vì lý do cá nhân thì ko sao cả vì ở chaomao.org còn rất nhiều AE tâm huyết trong BQT cũng như thành viên bình thường. AE trong BQT khác sẵn sàng giúp đỡ em trong lúc chú tụt lửa hoặc bận gia cá nhân, nhưng chú phải căng lửa trở lại. Đừng buồn vì những comment ko mang tính xây dựng, giống như tập dợt để chú chim mình đạt đỉnh lửa và chơi bền bĩ hơn.

Chúc e & gia đình năm mới sức khỏe, hạnh phúc & thành công!
Leodevincy
Cám ơn anh em chẳng có chuyện ji buồn cả hjhj
Thấy nhiều anh em rất đam mê và kinh nghiệm nữa nên em tin rằng BQT sẽ tìm đc anh em xứng đáng hơn
Mong BQT sẽ làm theo nguyện vọng của em .
Mình vấn sẽ thường xuyên Online và góp phần xây dựng diễn đàn ngày càng đi lên:D

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Anh em miền Bắc ít quá, mà bác lại muốn từ chức, nhân lực dd càng mỏng hơn. Ạnh em thì nhiều nhưng tìm anh em uy tín, tâm huyết thì củng hơi khó. Mong bác suy nghĩ cho kỹ, mọi người luôn tôn trọng ý kiến của bác.

thodeco

mong a cố gắng duy trì phát triển diễn đàn,chim cò hay chúng ta thì củng có lúc tụt lửa là chuyện thường mong bác,cố gắng duy trì cùng ae

luongdd

Chào Mào Danh Dự
hehe lý do cá nhân
Nếu là lý do cá nhân thì mình không bàn, còn về lý do khúc mắc trên diễn đàn thì mình khuyên Độ nên tiếp tục cống hiến, hãy gạt bỏ tất cả để cùng ae xây dựng diễn đàn Độ nhé
Chúc mạnh khỏe
Luongdd....THân

lenhattan

Sao vậy bác độ ơi. Miền bắc lạnh lẽo mấy chú chim nhà tụt lữa làm bác độ tụt lữa theo à. Anh em góp kỹ tử mật ong tiếp ứng miền bắc lạnh giá nào. Bác độ tiếp tục làm mod đễ nhận lửa san sẽ anh em nữa nhé. Chúc bác Độ năm mới sức khỏe. Công việc trôi chảy và mãi giữ niềm đam mê chim cò bác nhé. Bác Độ cố lên. Có dịp ghé Quảng Trị nắng gió quê em thăm chơi bác Độ nhé.

caube1002

thêm cả ớt nữa bác ơi, bác độ là thích ớt lắm đó. :D. nói vậy thôi chứ Độ mà không làm nữa ngoài này ae thiệt thòi quá, có mỗi Độ làm mod khu vực ngoài này mà bây giờ không làm nữa làm ae cảm thấy cũng tụt lửa theo. mình cảm thấy Độ có nhiều bài viết hay mà. ae kích lửa cho bác độ nào.

tosudoc

Cám ơn anh em chẳng có chuyện ji buồn cả hjhj
Thấy nhiều anh em rất đam mê và kinh nghiệm nữa nên em tin rằng BQT sẽ tìm đc anh em xứng đáng hơn
Mong BQT sẽ làm theo nguyện vọng của em .
Mình vấn sẽ thường xuyên Online và góp phần xây dựng diễn đàn ngày càng đi lên:D
hiiiiiiiii thường xuyên onine và góp phần xây dựng diễn đàn càng đi lên hay phong cho bác ấy là thành viên danh dự mình thấy cũng hợp lý lắm á các bác ợ

hoangbop

tụt lửa thì từ từ nó lên lại, đam mê thì sẽ ngấm dần dần mà, đã ngấm rồi thì chẳng bỏ dc.Bác cố gắng tiếp đam mê nhé.

sonbt

Kinh nghiệm giúp đỡ diễn đàn bác ơi. Mình cũng làm công tác quản lí, làm dâu trăm họ, ko tránh khỏi lúc buồn phiền.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chú Độ!

Chú mày chả bền chim gì cả, lâu lâu rỉa lông tí rồi lại chơi, trọng tài chưa loại mà chú đã sợ bể! Tiếp tục đi, càng đi sâu càng nhiều máu lửa và tiếp lửa được! Việc cá nhân chú cứ tập trung, phần còn lại AE tạm gánh vác cho. Chú nghỉ là anh đòi lại chim đấy! hà hà!

Thân ái!

caube1002

Chú Độ!

Chú mày chả bền chim gì cả, lâu lâu rỉa lông tí rồi lại chơi, trọng tài chưa loại mà chú đã sợ bể! Tiếp tục đi, càng đi sâu càng nhiều máu lửa và tiếp lửa được! Việc cá nhân chú cứ tập trung, phần còn lại AE tạm gánh vác cho. Chú nghỉ là anh đòi lại chim đấy! hà hà!

Thân ái!
bác đoán nói đúng, đợt nè bác bận công việc thì ae chia sẻ công việc giúp. bác cứ làm đi. có 1 điều em muốn nói với admin rằng không phải cứ thích là từ chức được.nhất là người được tín nhiệm.hehe. chính em đã bị xếp bảo như vậy, ở cơ quan muốn từ chức mà không được mới đau.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Chú Độ!

Thân ái!
hehe chuyện này đơn giản mà các bác
Em vẫn bình thường nhưng có lý do cá nhân nên không thể cống hiến đc
Cám ơn anh em đã tin tưởng :D

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX

Slogan là với cá nhân nó gần như là Thương hiệu, là mục tiêu xuyên suốt, là quá trình bồi đắp, là thành công và chính mình của hiện tại và tương lai! Nào xem của chú là gì nhỉ: "THÚ BẪY CHIM - NIỀM VUI MỚI", "Hãy theo đuổi niềm đam mê", Xá gì buồn vô cứ chứ! Thế nhé!

truongks

miền bắc mình có mỗi bác Độ làm mà giò lại nghỉ thì chans quá. bác cố gắng lên, tiếp tục làm cho anh em học hỏi anh à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.