Xin admin xử lý cmnhatrang để làm gương cho anh em diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vinhdq

Hai em "Thuần già lồng" Sỉ Impala & Bình Leo đấu với nhau gớm hỷ. Em bung cánh em xòe đuôi đẹp quá lại còn chét nửa chứ, đã vậy còn đấu bền nữa từ trưa tới giờ, chủ nhật này cho đi thi đê. Định cho học trò "mất dạy" hả 02 ông tướng.
P/S: Đừng "ban" "ních" tui nhé hố hố

phát

bổi tinh đấu chim thuần nhiều năm lồng
chim thuần tuột lửa, bỏ nước chơi, trùm áo lồng nghỉ khỏe
cội vẫn còn xôn xao tiếng chim :D

ncmask86

nước trong quá thì không có cá.
diễn đàn có quy định thì tốt, nhưng xử lí linh hoạt thì càng tốt hơn.

trongkhuongbd85

mình nghĩ chuyện này nhỏ như cọng cỏ thôi ,nhiều bài của thanh viên cũng vi phạm mod nhắc nhở thôi cung như BQT bị lỗi thì nhac họ thôi không có gỉ phải ghê gớm hết anh em đoàn kết giúp nhau ,hoc hỏi kinh nghiemj là chính đừng vì chuyện nhỏ mất hòa khí ,người phê bình đúng nhưng bác nhẹ thôi đôi lời góp ý

Thế

Cũng vì sợ bị bắt lỗi nên rất nhiều người muốn viết bài hoặc chia sẻ nản k muốn viết. Thời gian gần đây dđ rất trầm ae có thấy k? Góp ý: thấy hay thì cảm ơn, k thích thì đọc mục khác. Topic này rảnh quá ( thừa).

chaomaodongmuoi

Haha cám ơn bạn Tùng nhé, mình thật sự đang online bằng Htc One M7. Hôm nay do ngồi xe về Nha Trang rãnh đc chút vào với chủ ý kích họat cho ae thôi, thật ra viết lỗi và sai là yếu điểm của mình, mình cũn quá bận có vài lần xin dc có lại màu đen như bạn, để những ae như bác có kỹ lưỡng, xét nét và chuẩn qui làm, mong BQT xem xét những ae như bác đây nếu có tâm huyết gíup dđ thì quá tốt.
Lời cuối cho tôi xin lỗi vì làm bác khó chịu khi đọc bài nhé, chắc néu vài ae khg thông cảm cho tôi mà ủng hộ bác trong topic này tôi xin tự phạt tụw ban nick này luôn cho chuẩn qui.
Thân!
Thôi mà đừng giận làm chi mấy người ko hiễu chuyện , chắc là chim của họ đang xuống lông nên rãnh rỗi xin nông nỗi đó dũng à

tychaomao_vt

Mình chỉ góp ý 1 câu: cái gì khó quá bỏ qua, chim là chủ yếu, để mọi người còn vui vẻ.

Thân.
Bác toàn nói chuẩn, ae ở chung ngôi nhà này chủ yếu là cùng chung sở thích dọn lồng hốt phân thui mà. Chuyện nhỏ bỏ qua rùi góp ý riêng với nhau đc rùi, chuyện đâu có lớn đâu mà cần lập topic .

Tan Minh

Bạn Tùng góp ý thế chỉ mong diễn đàn tốt hơn thôi bác Dũng ơi, bác dùng lời lẽ như thế là không tôn trọng ý kiến thành viên rồi. Bác Onl bằng M7 là loại điện thoại thông minh, nó đủ thông minh để cài phần mềm gõ tiếng việt mà bác, chỉ có điều bác có muốn gõ tiếng mẹ đẻ hay không thôi.

Tôi đồng ý với Bác này nè ,không thể đổ lỗi như Dương Chí Dũng được .

Việc gì cũng có lý và có tình. Quả thực rất khó để nói đúng sai. Mong là chủ đề này để anh em diễn đàn có ý thức cao hơn nữa trong việc viết bài, cũng như có sự cảm thông hơn nữa dành cho nhau. Diễn đàn là nơi chúng ta đến để tìm niềm vui, để nói lên suy nghĩ và chia sẻ về một thú chơi giống nhau.Nội quy diễn đàn là để diễn đàn có chất lượng phục vụ Anh em thành viên tốt nhất.Tuy nhiên nội quy cũng là do con người đề ra vì vậy không thể không có hạn chế..hạn chế của người đề ra nội quy, hạn chế của thời điểm đề ra nội quy...Điều quan trọng là mỗi lần viết bài chúng ta tôn trọng diễn đàn, tôn trọng người đọc. Quan trọng hơn nữa là mỗi lần đọc bài chúng ta cũng nên nhìn nhận khách quan là người viết có tôn trọng người đọc, hoặc có thực sự là chia sẻ hay không. Cái này mỗi người một cảm nhận. Chúng ta có cái tâm tìm đến với nhau để xây dựng diễn đàn phát triển là điều tốt nhất, nội quy do chúng ta đề ra, có gì chưa hợp lý thì sửa, có gì chưa thoả đáng thì anh đóng góp ý kiến.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Cả ngày bận rộn với núi công việc và chăm chim cũng may là không lên diễn đàn chứ không thì cũng bị Anh Leo ban luôn rồi, anh em bàn luận nguyên một ngày chắc cũng đã nhận ra những điều cần khắc phục. Mình xin đóng topic này nhé!
Thân, chúc anh em sức khỏe!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.