Từ thiện tiếp sức mùa thi 2013

• Người khởi tạo linhbuudien
  • Ngày bắt đầu
L

linhbuudien

Guest
Chào các bạn:
Nhân dịp mùa thi Cao đẳng Đại học 2013.Vẫn có những tấm lòng nhân ái,muốn đóng góp công sức nhỏ nhoi của mình để làm từ thiện.Qua lời nhắn gửi của người em giám đốc khách sạn Hoàng yến Qui Nhơn làm công việc từ thiện như sau:
Để tiếp sức mùa thi Cao đẳng và Đại học 2013 Khách sạn Hoàng Yến Qui nhơn sẽ ủng hộ 3000 xuất ăn và ở miễn phí tại khách sạn cho các em có hoàn cảnh khó khăn.
Địa chỉ: 05 An Dương Vuơng TP Qui Nhơn
Điện thoại :0914218669 (gặp a Hùng)
Qua thông báo này các bạn thông báo rộng rãi cho cộng đồng để làm thêm nhiều việc có ích nhé.
Trân trọng
Tùng Linh

L

linhbuudien

Guest
Chào các bạn:
Nhân dịp mùa thi Cao đẳng Đại học 2013.Vẫn có những tấm lòng nhân ái,muốn đóng góp công sức nhỏ nhoi của mình để làm từ thiện.Qua lời nhắn gửi của người em giám đốc khách sạn Hoàng yến Qui Nhơn làm công việc từ thiện như sau:
Để tiếp sức mùa thi Cao đẳng và Đại học 2013 Khách sạn Hoàng Yến Qui nhơn sẽ ủng hộ 3000 xuất ăn và ở miễn phí tại khách sạn cho các em có hoàn cảnh khó khăn.
Qua thông báo này các bạn thông báo rộng rãi cho cộng đồng để làm thêm nhiều việc có ích nhé.
Trân trọng
Tùng Linh
Mong các bạn quan tâm và thông báo rộng rãi cho cộng đồng.

lebinhmobile

Chào các bạn:
Trân trọng
Tùng Linh

" Khi no ấm nên thương người đói rách,
Lúc nhàn cư nên thương kẻ không nhà "
(sưu tầm)

L

linhbuudien

Guest
Cám ơn những bạn đã quan tâm.Như vậy bạn đã làm một việc thiện rồi,không cần phải nói nhiều.Hãy gửi thông điệp này bay xa.
Trân trọng

keen_cola

cảm ơn bác.hi vọng món quà này sẽ làm ấm lòng sĩ tử.chúc cho nhưng điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bác cũng như các bạn sĩ tử trong nhưng ngày thi đầy gian khó

L

linhbuudien

Guest
Cám ơn bạn nhiều đã dành thời gian quan tâm topic này.
cảm ơn bác.hi vọng món quà này sẽ làm ấm lòng sĩ tử.chúc cho nhưng điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bác cũng như các bạn sĩ tử trong nhưng ngày thi đầy gian khó

L

linhbuudien

Guest
Hôm nay là ngày thi cuối của đợt 2.Cám ơn tất cả các bạn đã chia xẻ và truyền thông tin này trên khắp các diễn đàn.Khách sạn Hoàng Yến Qui nhơn đã đón tiếp rất nhiều thí sinh có hoàn cảnh về tá túc tại khách sạn sang trọng hàng đầu tại Qui nhơn này.Rất nhiều những suất ăn từ thiện tươm tất đã dành đến cho thí sinh tại khuôn viên nhà hàng của khách sạn.
Một việc từ thiện có nhiều í nghĩa.Giám đốc khách sạn vẫn còn muốn làm nhiều việc từ thiện hơn nữa cho đời trong thời gian tới.
Các bạn cũng nên dành thêm thời gian hoặc bằng mọi hình thức cho các công việc từ thiện các bạn nhé.
Trân trọng:
Tùng Linh

minhgas

Chào mào cùi bắp
Một việc làm thật ý nghĩa! Cảm ơn a Linh và bạn của cùng Khách sạn Hoàng Yến.
Chúc các anh sức khỏe để sau này còn giúp thêm được nhiều người khác hơn nữa.
Thân
Minhgas