Những video chim đấu năm 2016 của Quang Hòa Đa !

chaomao^^py

Moderator
Bài viết này mình sẽ cập nhật thường xuyên những video mà mình cho là đấu hay đấu đẹp

hilandwind

ý tưởng hay, cảm ơn bạn! góp ý thêm là bạn nên chú thích cho từng clip và chú chim đấu đẹp về mặt nào ( cảnh cầu, bọng.....). chúc bạn sức khỏe và có nhiều clip để anh em thưởng thức.

chaomao^^py

Moderator
ý tưởng hay, cảm ơn bạn! góp ý thêm là bạn nên chú thích cho từng clip và chú chim đấu đẹp về mặt nào ( cảnh cầu, bọng.....). chúc bạn sức khỏe và có nhiều clip để anh em thưởng thức.
Cảm ơn bạn nhiều ! Mình nghĩ nên để AE bình luận về nết chơi từng chú , chứ mình nói ra AE ko còn gì để nói hihi

chaomao^^py

Moderator
Mời AE nhận xét nết chơi của chú chim lồng vuông có quấn áo lồng trắng , đây là chú bổi tâm đắc , chim chưa có mùa lông nhà nào

cuong1984

Nết chơi đẹp, chơi ko nhiệt lắm nhưng nết chơi như vậy đỡ mất sức.

ti_do85

Bổi mà chơi chất ghê, ché giữa đám đông luôn.
Bạn rảnh gửi mình clip giọng với, tại nhà cũng có con khe sanh mà không biết có phải Việt kiều Lào không, cám ơn bạn

ti_do85

Cám ơn bạn, con của bạn ra giọng thấy giống 1 con Quảng Trị khác nhà mình, còn con Khe Sanh của mình thì không giống.
Con Khe Sanh của bạn ché vậy chắc hợp với chim thi nhỉ, đỡ mất lực. Còn Khe Sanh của mình Việt Kiều Lào rồi hihi

Kelangthang

Mời AE nhận xét nết chơi của chú chim lồng vuông có quấn áo lồng trắng , đây là chú bổi tâm đắc , chim chưa có mùa lông nhà nào

Giờ mới đọc kỹ là chưa có mua lồng nhà nào, tay nuôi ghê quá. Chúc e nó xong vụ lông đầu thành chiến binh.... phục wá.

chaomao^^py

Moderator
Cám ơn bạn, con của bạn ra giọng thấy giống 1 con Quảng Trị khác nhà mình, còn con Khe Sanh của mình thì không giống.
Con Khe Sanh của bạn ché vậy chắc hợp với chim thi nhỉ, đỡ mất lực. Còn Khe Sanh của mình Việt Kiều Lào rồi hihi
hehe , vùng nào cũng vậy , miễn giọng tốt và chơi hay là thích :)
Giờ mới đọc kỹ là chưa có mua lồng nhà nào, tay nuôi ghê quá. Chúc e nó xong vụ lông đầu thành chiến binh.... phục wá.
May mắn gặp con bổi tốt thôi bạn , cũng chăm bình thường như những con khác à