Loại trái cây không ngọt nhưng Chào mào rất thích ăn!!!

golholao

herher có 1 trái mà nhiều từ gọi tên nó ghê, chùm bát, bình bát, lục bát.

hai_nhatrang

chum bat ma len metro mua cm nhatrang ranh gom hehehe len sieu thi maximax mua cho gan len metro chi cho xa heheheh

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Vậy mai mình lên Maximax mua thử cho các em ở nhà vậy. cảm ơn bạn!

thichchaomao

Nếu ai vào metro hay siêu thị mua đc thì vui lòng up cái hình đc ko?????????
Riêng mình mua ở tiệm chim đường Đặng văn Bi ,Q THỦ ĐỨC, gần nhà bác Leo nhà ta đó.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Bác nào vô siêu thị mua được quả này mình khen tài, Chẳng qua đi mua rau bát về ăn, lâu lâu có một vài quả còn sót. Quả này tìm ở hàng rào siêu thị còn dễ gặp hơn. Thân.

h4d0ngbu0n9009

có bác nào chuẩn biết ở hà nội người ta gọi là quả gì không để mai em đi mua ít hạt giống về trồng lấy quả cho chào mào ăn

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Bác nào vô siêu thị mua được quả này mình khen tài, Chẳng qua đi mua rau bát về ăn, lâu lâu có một vài quả còn sót. Quả này tìm ở hàng rào siêu thị còn dễ gặp hơn. Thân.

haha hôm trước khi Metro mới khai truơng nhập 1 lô dây+ quả này luôn , anh ỏ hàng cho ST mính hỏi sao Maximark khg nhập quả và lá này mà Metro nhập dữ vậy? Mình cứ ngỡ là metro no nhập để phan phối vì nghe nói trái này nấu chung với canh cho vị chua chua. Hôm qua hỏi lại người bỏ rau , ong ấy noi trái đó Metro bán khg dc nên khg nhập nữa thì phải? Mình đặt bác ấy trái khi nào chính bác ý cho!!!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
ở vườn nhà Xị có nhiều lắm. Sắp đến mùa ra quả rồi. Nếu các bạn thích thì xị có thể gởi hạt giống tặng các bạn trồng thử!!! ^^

Bạn có thể send 1 ít về Tây Ninh được không? hi! hi! Loại này nấu canh ăn ngon hơn cả rau Dền, mồng tơi, hay rau ngót nữa! hi!