khai trương điểm dợt chim hoàng thọ ở biên hòa.

- Ngày 15/07 điểm dợt chim hoàng thọ khai trương.

long3739

góp ý với anh Thọ chút... có vẻ cội chỉ có chỗ dợt là sân trước... ko biết anh có chỗ cho các chú chim mới ra cội ko vì những con chim mới mà kê gần chim chơi giàn rồi thì ko tốt lắm...

Thân!
Vấn đề này bạn cứ yên tâm.Cội có 2 sân.Sân chính và sân phụ.
Sân chính thì bạn đã thấy.Còn sân phụ nằm phí sau nhà.Căng lắm thì mang qua bên hông cội.
15/7 ghé chơi nhé bác Sĩ.Anh em giao lưu đã lâu mà chưa thấy mặt mũi ra sao cả.

Chúc bác vui

impala

Chim Thầy
Vấn đề này bạn cứ yên tâm.Cội có 2 sân.Sân chính và sân phụ.
Sân chính thì bạn đã thấy.Còn sân phụ nằm phí sau nhà.Căng lắm thì mang qua bên hông cội.
15/7 ghé chơi nhé bác Sĩ.Anh em giao lưu đã lâu mà chưa thấy mặt mũi ra sao cả.

Chúc bác vui

OK bác Long... cũng mấy lần tính qua mà thấy 1 vài anh em nói chuyện hơi quá nên cũng ngại qua... (xin lỗi mình đã nói thẳng) nhưng hy vọng Hội sẽ đi theo hướng tích cực... nói thiệt là cũng có 1 vài người quen... cũng hơi lớn tuổi nhưng thấy 1 vài anh em bên hội nói chuyện như vậy nên mình rủ đi nhất định ko đi (hồi còn bên quán Babylon)

Tuần sau khai trương nhất định sẽ ghé...

To anh Thọ... em thấy cội chim trên trường đua Phú Thọ có mấy cái lồng tập lực cho chim luôn... sau này anh có điều kiện nhớ làm 1-2 cái nhé :)

Thân!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
CỘi có vẻ đẹp đẽ và hợp lí nhỉ! CHúc cội phát triển và mở rộng thêm!

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Hoành tráng quá. Chúc cội ngày càng có nhiều thành viên. Chúc anh em vui chơi vui vẻ . Thân Mr. Đình Thọ

phiquanls

hoàng thọ ơi ! ông định ăn ko của tôi 3 triệu à ! nhìn nhà của quán xa ông nhu thế mà ông lại làm cái trò mèo đấy à