Hình Ảnh Hội Thi Chào Mào Quảng Ngãi Mở Rộng Lần IV Năm 2014

minhthuanan

Chú chim lồng bí đang chơi hay mà bị con gì làm hoảng bay lung tung. Chia buồn cùng chủ chim

nin_chaomaohue

có chú ong vò vẽ cứ thích miếng chuối trong lồng đó nên bay vào luôn. Ảnh hưởng rất lớn đối với chú chim đó.

411 chơi rất đều chim từ vòng ngoài, vòng 10 chọn 5 vào chung kết 411chơi cũng tốt nhưng bị con ong bu vào lồng làm em nó hoảng tung lồng chủ chim xin đưa xuống chứ ko thì 411nhiều kha năng sẽ có vé tranh chung ket.

Ken Nguyen

bác Ken có chú chim 411 đạt giải Khuyến khích. Chúc mừng bác nhé
Chim đó của thằng em đó, a chỉ nài thôi, khakha.... Về quê thi thích thật, chung quanh toàn a,e.Kết nhất là bác Dũng, phó chủ tịch tỉnh. A,e Quảng Ngãi nên truyền vài cc máu Chào Mào cho bác Dũng nhé.

shopthuhavd

Chúc hội thi thành công tốt đẹp, chúc các Pác Quảng Ngải chim cò căng cứng :D
Thân !

minhhylong

Anh Ken Nguyễn khai thật đi: Có phải hôm đi thi anh lấy chuối nhúng vào mật ong không mà để chú ong thích miếng chuối vậy hehe...

Chúc mừng anh có chuyến đi thành công!!!!

Chúc mừng hội thi thành công quá tốt đẹp. Ban tổ chức ơi!!!!!!!! Lần sau tổ chức thi chim thì nhớ nhốt mấy chú ONG lại dùm e nhé.nhìn chim hoảng mà muốn khóc....

dungqn

Hội thi đã thành công tốt đẹp, Ban tổ chức đã nỗ lực hết mình vì sân chơi lành mạnh nầy. Tuy nhiên, có một ý kiến nhỏ tôi muốn nhân Hội thi nầy đưa ra đây để các nghệ nhân xem xét. Đó là khâu tổ chức bốc thăm vòng cuối (Top 10). Mục đích các bạn đưa ra để các chủ chim lên bốc thăm vị trí treo lồng cho chim mình là khách quan, tuy nhiên nó hơi mất thời gian và lộn xộn, vì có người lên ngay có người ko nghe thấy nên chưa lên, phải gọi, phải chờ....Để thực hiện tốt hơn nữa ý định này, đề nghị BTC hãy chọn 01 người đại diện bốc thăm cho cả 10 con, vẫn đạt ý nghĩa khách quan, ngẫu nhiên và đặc biệt là khoa học. Người đại diện bốc thăm có thể là 1 trong 10 chủ chim, có thể là đại diện BTC...(như kiểu bốc thăm chia bảng trong bóng đá).

vinhdq

Chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp. Chúc mừng ae Quảng Ngãi
Thân!

Truc BD

Ae quang ngãi tổ chức hội thi công mỹ mản và đóng gốp hướng về biển đông.số tiền rất là ý nghĩa biển đảo quê hương .cảm ơn tất cả ae nghệ nhân về tham dự và những chú chim chào mào làm cho ae bắt trung nam.gần nhau hơn và thân thiểt hơn. hì hì hì.
Thân Truc BD

Mickeycm.batoqn

Ở đây ko đơn thuần là một cuộc thi mà là tấm lòng của anh em nghệ nhân cùng hướng về Biển Đảo thân yêu.
Là người QNG chân thành cảm ơn các anh em nghệ nhân trên Toàn Quốc về tham gia hội thi