Clip Cội Chào Mào Biên Hòa.

hatelove

Có cái clip quay của Hội Chào Mào Biên Hòa up lên cho ae xem chơi.Heeeee

Sửa bởi Amin:

gangnam

các bác ko cho thông tin địa chỉ cụ thể sao anh em biết mà đến giao lưu

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Có cái clip quay của Hội Chào Mào Biên Hòa up lên cho ae xem chơi.Heeeee

Xem Clip thấy ACE dợt chim khí thế và đông vui quá !
Chúc cho AE cội Biên Hòa ngày càng lớn mạnh quy tụ được nhiều chú chim hay !

P/S : Xin góp ý một chút về dàn kéo Ae nhé !

Phong cảnh đẹp, không gian rộng thoáng, một vị trí quá lý tưởng và hiếm có.

Xem clip có cảm giác khoảng cách giữa các kèo song song với nhau hơi rộng khi treo chim lên đấu giáp mặt sẽ làm chim giảm bớt độ quát nạt , thị uy và sát thương đối thủ...

Theo mình đa phần hiện nay AE dùng lồng 68 và một ít là 64 và 72

Cao độ lý tưởng cho sàn đấu từ 2m65 đến 2m70 - khoảng cách giữa các sào 60cm là thích hợp nhất hiện nay cho Chào mào.

Chưa có dịp ghé thăm cội nên chỉ cảm nhận qua hình ảnh chia sẽ cùng AE.

Chúc AE nhiều sức khỏe và chim cò luôn căng lửa !

Thân / Leebul

ducthitran

Phong cảnh quá đẹp, không gian lại rộng. Chúc cho Hội ngày càng phát triển và qui tụ ngày càng nhiều chú chim hay. Thân

hatelove

các bác ko cho thông tin địa chỉ cụ thể sao anh em biết mà đến giao lưu
Địa chỉ ở Cfe Babylone đối diện trường Trấn Biên.Bên hông Đài Truyền Hình Đồng Nai chạy vào 100m là thấy à bạn ơi?
Xem Clip thấy ACE dợt chim khí thế và đông vui quá !
Chúc cho AE cội Biên Hòa ngày càng lớn mạnh quy tụ được nhiều chú chim hay !

P/S : Xin góp ý một chút về dàn kéo Ae nhé !

Phong cảnh đẹp, không gian rộng thoáng, một vị trí quá lý tưởng và hiếm có.

Xem clip có cảm giác khoảng cách giữa các kèo song song với nhau hơi rộng khi treo chim lên đấu giáp mặt sẽ làm chim giảm bớt độ quát nạt , thị uy và sát thương đối thủ...

Theo mình đa phần hiện nay AE dùng lồng 68 và một ít là 64 và 72

Cao độ lý tưởng cho sàn đấu từ 2m65 đến 2m70 - khoảng cách giữa các sào 60cm là thích hợp nhất hiện nay cho Chào mào.

Chưa có dịp ghé thăm cội nên chỉ cảm nhận qua hình ảnh chia sẽ cùng AE.

Chúc AE nhiều sức khỏe và chim cò luôn căng lửa !

Thân / Leebul
Dạ cám ơn nhưng chia sẽ của Chú Sang.Như chú nói thì chuẩn quá.hiii.Tại lúc làm dàn kèo toàn ae mới chơi chim làm dàn nên ko bít khoảng cách là bnhiu là vừa.Nên khi làm xong khi treo chim lên thì thấy khoảng cách giữa 2 sào rộng quá.Sau này chắc sẽ gỡ ra và làm lại cho nó hợp lý hơn.Thanks chú nhìu.
Phong cảnh quá đẹp, không gian lại rộng. Chúc cho Hội ngày càng phát triển và qui tụ ngày càng nhiều chú chim hay. Thân
Thanks bạn nhìu

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Hội đẹp quá phong cảnh thoáng mát, chúc hội ngày càng phát triển.......................

cmdienkhanh

Ở Nha Trang không có kiểu áo lồng Balo này, mình kết cái balo đó nhất... cái này sẽ rất thuận tiện cho những a,e ở xa nè và đi xe côn tay nữa và an toàn hơn khi di chuyển trong thành phố xe đông đúc. Nhờ Mod đặt cho mình 1 cái được không? mình ở Nha Trang, số đt của mình đây: 0905.238.768 tên Vinh, nếu có thể gởi hàng tới bến xe nào đó ở Nha Trang nhé, và mình sẽ chuyển khoản cho bạn. ah lồng của mình là 72.
Xin chân thành cảm ơn nhiều
Thân chào, cmdienkhanh

lha_cd

Kết mấy cái cầu bán nguyệt và balo .ngoài hn ko co loại này ,chủ thớt mua hay tự chế vậy .nếu tự chế thì chỉ bảo ae org (có ảnh minh họa thì quá tốt ) thân !