Chim mái

keen_cola

tình hình là mình đang định làm cai avi.đã chuẫn bị xong hết.mai sẽ bắt đầu làm.mình muốn hỏi giờ mình tìm chim mái thì tuyển ở đầu.mình chẳng biết ở đâu bán hết.và chim mái nuôi sinh sản thì có cần nhưng yêu cầu nào không.mình ở GL bác nào ở GL có mái giúp mình với nhé

damtho

Nhà mình có con chim mái, hôm bữa cho ăn thì phát hiện trong hũ cám có 2 quả trứng ;)
Tiếc là mình ở Phú Yên,...;) hok thì mình để cho. con mái nhà mình là bổi rừng

keen_cola

Nhà mình có con chim mái, hôm bữa cho ăn thì phát hiện trong hũ cám có 2 quả trứng ;)
Tiếc là mình ở Phú Yên,...;) hok thì mình để cho. con mái nhà mình là bổi rừng
tiếc nhỉ.do mình trên ni không bik tuyển mái ở đâu hết.mà mới chơi nên ít quen

gravita82h3

chim mái là dễ mua nhất...... ô bác mình bán chim mà ổng còn thừa mấy con chim mái bổi nè...... nhưng mình ở kontum..... nếu bạn thích cứ pm inbox đc hem...... mình cũng đang nuôi 1 cặp avi đc 3 tháng.... chọn chục con mái mới đc 1 con chịu trống + trống chịu mái luôn :D

keen_cola

chim mái là dễ mua nhất...... ô bác mình bán chim mà ổng còn thừa mấy con chim mái bổi nè...... nhưng mình ở kontum..... nếu bạn thích cứ pm inbox đc hem...... mình cũng đang nuôi 1 cặp avi đc 3 tháng.... chọn chục con mái mới đc 1 con chịu trống + trống chịu mái luôn :D
hì.mà chim mái mua rẻ không.kontum thì đi xa quá.giá mà GL

gravita82h3

= giá ổng nhập vào thui bạn :D...... hình như 50-60k gì đó mình hem rõ nữa....... nếu bạn thích thì gửi tiền lên rồi mình gửi xe bus xuống cho bạn

keen_cola

= giá ổng nhập vào thui bạn :D...... hình như 50-60k gì đó mình hem rõ nữa....... nếu bạn thích thì gửi tiền lên rồi mình gửi xe bus xuống cho bạn
chim đẹp đẹp không bạn.do mình muốn tuyển cặp đẹp đẹp.cho sinh sản hi vọng đc mấy em kha khá

thichchaomao

bạn hỏi tiệm bán chim ,bán nhiều lắm,thuần hơi mệt,giá thì rẻ thôi,40-60k là có ah,cách nuôi như thế nào thì bạn tham khảo mục nuôi chim sinh sản của diễn đàn nhé