Các bác có nhu cầu chơi aviary?

• Người khởi tạo tdtd
  • Ngày bắt đầu

tdtd

Mình có ý định làm thêm cái aviary chơi chim. Xin hỏi các bạn chơi chim có nhiều người có nhu cầu avi không? Mình làm thể để bán cho. Kích thước d x r x c: 80 x 65 x 160 mm.
Thanks

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
tủy thôi cụ ak.mổi người mổi ý,mổi sở thích.hihih

hieuhp

nuôi thêm con đại bàng vào ở cùng có được không bác nhỉ???????????????????????????????/

xuanhuy008

Mình có ý định làm thêm cái aviary chơi chim. Xin hỏi các bạn chơi chim có nhiều người có nhu cầu avi không? Mình làm thể để bán cho. Kích thước d x r x c: 80 x 65 x 160 mm.
Thanks
avary của bác to cỡ đó thì để dành chơi luôn bác ah!hehe

long3739

mấy bác này mới mà chém ác quá.nhờ các mod vào xử vụ này dùm ạ

vô danh

Thanks
Bác làm em hết hồn cứ tưởng với kich thước đó thì làm sao bác nuôi chim chứ đừng nói tới aviary.Thật sự cái này cũng còn tùy nữa bác ah.tùy vào túi tiền,tùy vào sở thích ,tùy vào chỗ rộng hay hẹp nữa chứ đâu thể nào rập khuân được bác.Chúc bác có nhiều ý tưởng mới cho anh em ké với

phikhoa_75

Bác đăng ảnh lên cho anh em xem với để anh em còn biết mà mần ăn nữa cơ chứ. Hiện tại là mình đang làm 1 cái aviary kích thước: dài x rông x cao (1.2 x 0.6 x 1.3 m). Hi vọng là sẽ làm xong sớm => đăng cho mọi người cùng xem.

7love

kích thước như thế thì bác ra chợ mua lồng tập thể cho nhanh bác ah

ledinhnhan01

bác up hình lên đi ! đơn vị mm em thấy hơi lạ . cm cthif cũng còn nhỏ, ước ra = cái lồng tắm bình thường chứ mấy @@! . xin cái hình + giá cho tiện bác ui

Mrbin

Chủ thớt mà up ảnh thì em thề em hứa em đảm bảo là bác hết buôn bán luôn hoho