bác nào hay bẫy chim khu vực láng thượng em nhờ tí

QuocKhanh

em có chú chào mào songkon hơi đá lân gáy ngựa giọng 8 9 10 bác nào ở khu vực bẫy được cho em chuộc với ạ

ngocdung078

Hi vọng ai đó bẫy được chim của bạn là những người trong diễn đàn. Chúc bạn sớm tìm được em nó

sonbt

tiếc lắm. em từng vào cảnh đó em biết, nuôi 4 - 5 còn 1 em được, sổng hoặc mèo ăn.

QuocKhanh

chán quá tự nhiên bị mất niềm tin vào cuộc chơi hix ko hiểu sao nó chui đc qua nan lồng thì cũng chịu :((

Bav4ever

Chắc là để lồng huế nên bị lọt. Bác ở láng thượng thử chạy qua hỏi bác Sơn bảo vệ xem có bẫy dc ko vì bác đó rất hay bẫy dc chim quanh khu vực đó. Nếu ko quen biết mình có thể đưa bạn qua hỏi thử xem. Mà chú chim đó bị xổng lâu chưa bạn

thaiduykha

Chắc là để lồng huế nên bị lọt. Bác ở láng thượng thử chạy qua hỏi bác Sơn bảo vệ xem có bẫy dc ko vì bác đó rất hay bẫy dc chim quanh khu vực đó. Nếu ko quen biết mình có thể đưa bạn qua hỏi thử xem. Mà chú chim đó bị xổng lâu chưa bạn
tối nay ko đi bẫy hả Bình Anh ?

chaomao86

Xin chia buồn bác.Em cũng mới xẩy một em nên cũng hiểu tâm trạng của bác.

QuocKhanh

e ko biết bác ý nhà em đoạn đường láng gần cầu cót ạ em bị sổng lúc 11h trưa nay

Bav4ever

Ặc ặc thế bạn có rãi chim với anh em chùa láng ko bạn. Anh sơn bảo vệ bv phụ sản đó bạn.

QuocKhanh

Ặc ặc thế bạn có rãi chim với anh em chùa láng ko bạn. Anh sơn bảo vệ bv phụ sản đó bạn.
mấy ông anh trong khu em toàn clb chùa láng mà nhưng em ko tham gia em chỉ khoái sưu tầm các loại giọng hót thôi hix mãi mới có đc em songkon chuẩn vùng cuối cùng lại sổng nản quá bác ạ

ngocdung078

Bạn điện số này xem có phải bẫy được của bạn không nhé vì thấy đăng lên diễn đàn đó 0946870093

ngocdung078

hôm qua điện rồi nhưng thấy bảo ở Hoàn Kiếm chắc không phải chim bạn rùi