Bài học đắt giá về sự cả tin

chaomaocattien

Lời đầu cho phép tôi ( id chulong261183) đã viết bài(hỏi về thẻ thành viên đăng ký kiểm dịch) vói những lời viết mang tính ko xác thực.và đã xúc phạm với một số anh. cho phép tôi được gỡi lơi xin lỗi tới các anh:đầu tiên là bác Sang(leebul) ,a DUY(duy_mc) và các anh org cùng toàn thể ae đam mê chào mào trong hội cầu xéo và diễn đàn.
mình là ngươi cùng tham gia giao lưu tại côi cầu xéo và thừơng xuyên gặp gỡ các bác nên minh biêt cac bác ấy làm việc vì niềm đam mê và phong trào vói mục đích phi lợi nhuận vậy mà chỉ vì một ý nghĩ tầm thường,vô tình mình đã làm bôi nhọ thanh danh cửa mấy bác
mọi người cần chú ý vấn đề này nhé và đó củng là sai lầm lớn nhất và vô tình cửa tôi: vào khoãng 7 8h gì đó tối wa(5/8) khi 2 thằng bạn wa nhà chơi.thi anh em cafe tán gẫu chút.nó có hõi về chuyện mạng yếu với mạnh.và nhờ mình tạo dùm 1 cái id và đang ký org dùm.và mình đăng ký dùm bạn thôi.và chuyện ko hay cũng sảy ra .ngay sau khi về bắt đầu viết gi đó mà mình ko để ý.cho tới sáng hôm nay mình đưa con đi tiêm chủng (chích ngừa) thì các anh ỡ hội chất vấn về bài mình đăng. nhưng mình ko hề viết gì? khi đưa con về nhà mình có chạy ra chỗ các anh ấy và mình đã biết thằng bạn kia đã dùng chính cái id mới tạo cho hắn viết bài tùm lùm tùm loa ko hay ấy. thật hổ thẹn và ko ngờ tới.một sai lầm lớn cửa tôi. thât sự mình muốn xin lỗi vì tất cả.
Mong tất cả ae đừng như tôi có ý cho bạn 1 cai id tầm thường mà vô tình thiệt hại tới ae làm mất hòa khí công đồng nhé. để rồi chơi chim ko còn là giải trí mà thành vấn đề để suy nghĩ thì mệt.

chaomaocattien

sau khi xong việc về.mình chạy wa hội và có gặp anh Duy,bác thanh(thanhglass) bác Hùng(teeger lee) anh khoa,anh vũ và vài người khác.mình gởi lời xin lỗi dù muộn màng nhưng cũng mong các bác bỏ quá cho.va mình nói về sự cố ngoài ý muốn cửa mình cho các bác thông cảm.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thay mặt anh em thành viên diễn đàn mình rất cám ơn những lời chia sẽ chân tình cuả bác. Bác đã ngay thẳng nhận lỗi vì những lời vô căn cứ xúc phạm diễn đàn - dù đây không phải là lỗi cuả bác. Rút kinh nghiệm cuả chủ thớt anh em cũng nên cẩn thận khi tạo nick dùm người khác hoặc cho người khác mượn nick, sẽ vô tình có những chuyện không hay xãy ra ảnh hưởng đến uy tín cuả mình cũng như cộng đồng mình tham gia.
Chúc bác luôn vui và đam mê với chim cò ;)
Thân chào, tinatino.

chaomaocattien

chân thành cảm ơn anh Tâm và các anh.thông cảm và hiểu dùm cho em.cho em có cơ hội làm bài học

tosudoc

chân thành cảm ơn anh Tâm và các anh.thông cảm và hiểu dùm cho em.cho em có cơ hội làm bài học
hiiiiiiiiiiiii mấy bác đó đã lên chức cụ rồi nên chắc mọi việc sẽ nhanh đi vào quên lãng thôi. chúc bác vui vẻ nhé

khoant

Đây có thể là một sự cố ngoài ý muốn.và là bài học cho tấc cả anh em ORG.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Đã là bài học thì đây là điều tốt cho tất cả AE chưa gặp phải và biết mà tránh bác cũng đừng suy nghĩ nhiều, hãy hướng đến tương lai tốt đẹp hơn! Thân

Hachaomao97

theo mình nghĩ bác chủ ko có lõi,người ko biêt thì tất nhiên là ko có lỗi rồi,ai mà chấm bác thì ng ý mới là ko tốt

chuột

Tin tưởng là điều cốt lõi để xã hội phát triển nhưng quá tin để bị lợi dụng thì quá nản . Những thành phần vậy tốt nhất không bận tâm cho đời thanh thản

vietgun

Nếu ai cũng biết điều như chúng ta (ít nhất là tôi nghĩ thế) thì xã hội này không cần phải có quân đội, công an, cảnh sát... Tiền của để nuôi những lực lượng đó dành để làm trường chim chào mào và qua Thái Lan gom hết chim độc mang về chơi.

:)

Thân!