CMFC Daklak !

VipClub

Vua Chào Mào
Như tiêu đề trên. sau bao nhiu ngày tháng hoạt động trường chim anh Bé ở Bmt đã hoạt động khá lâu trong quy mô nhỏ!
Nay thông báo anh em daklak nói riêng và cả nước nói Chung. sau một thời gian quyết định. hôm nay hoạt động trường chim mở rộng hơn quy mô hơn và chính thức lập hội CM.FC tại Buôn mê thuột! Nhầm mục đích nâng cao phong trào Chào mào DakLak nói riêng cà cả nước nói chung !
Nay trường chim anh Bé chuyển về địa chỉ : 181/46 Quang Trung ! SVC Vườn Cau thành phố Buôn mê thuột!
nơi đây là hoạt động của hội chào mào daklak và là địa điểm dợt Chim hàng ngày !
sau đây chia sẻ ít hình ảnh thông tin của hội chó quý ACE tham khảo!
Hình ảnh dàn kèo Chính tại hội!
Khu vực chim cứng và hay đa số anh em chơi buổi sáng !

Khu vực dành cho chim lở và yếu lửa

khu vực dành cho chim bổi !

Khu vực chơi chim buổi trưa và Chiều

Khu vực vệ sinh. bên ao hồ đầy cá !

ko chỉ riêng Hoạt động về chào mào. Hội còn Tham gia nhìu Hoạt động Thể thao hàng ngày
chia sẻ thêm những hình ảnh ngoài lề !
đồng phục !

1 Clip vui cười ở CMFC ráng xem hết nhé!

VipClub

Vua Chào Mào
Bonus them hoạt động hàng tuần về tối của hội

Những món ăn rất Đậm chất buôn mê !

Thêm 1 clip nhỏ chia sẻ về hội !

Nếu có ai tỉnh ngoài có ghé Thăm Buôn Mê thì nhớ ghé Thăm hội ủa Chúng em nhé! rất hoan nghênh anh em chào mào cả nước
Thân Chào và chúc đại gia đình tràn đầy sức khỏe và nhìu chim hay
Thân Ái VipClub

vubaucat

trường chim cũng rộng đó.ko gian thoáng mát có ao hồ nữa. còn gì bằng. chúc CMFC càng lớn mạnh hơn nữa.

impala

Chim Thầy
quá tuyệt anh Tuấn à... bao nhiêu ngày ấp ủ giờ BMT cũng có 1 trường chim quá đẹp... chúc mừng anh em nghệ nhân BMT... chúc cội ngày càng phát triển...

anh Tuấn giờ là nhất rồi nhé hehe

Thân!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
So với cội chim Bé cũ mà mình có dịp ghé đến giao lưu tháng trước thì trường này rộng lớn thoáng đãng và quy mô hơn rất nhiều. Nhìn không gian dợt chim quá mát mẻ, giàn kèo chắc chắn, đúng là nơi dợt chim lý tưởng. Thích hơn là đủ yếu tố để hội tụ anh em cùng niềm đam mê chào mào và sinh hoạt theo mô hình CLB.
Chúc CMFC BMT ngày càng phát triển và gắn kết. Hứa một ngày, mình sẽ lại ghé lên giao lưu.
Thân chào, tinatino.

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
nhìn đã wa,chúc hội ngày càng phát triển hơn nửa

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chúc hôi CMFC ngày càng phát triển mình nhớ trên Daklak có món lẫu vịt ăn với rau muốn quá đã .... tuấn ới hôm nào lên Buôn Mê anh em làm cái lẫu vịt nhé hihiiihh

thietdam

nhin quá ổn đấy chứ. lại còn có điểm dợt buổi trưa nưa, nhìn thấy có cả lồng tắm nữa các bác ah

Zai_baby

Sơn cảnh hữu tinh thật đấy các Bác ah.Em ước gì anh em ngoài Hà nội có 1 trường chim như vậy hihi.
Thân!!!!!!!

quá tuyệt vời !!!!!!!!! nhìn rất là hoành tráng anh tuấn ơi.có chỗ cho chim tắm nữa hay quá,chia ra từng khu vực dành cho chim rất hay.chuyến này lên trên đó chắc phải kiếm anh nhờ anh dẫn qua bên đó tham khảo và giao lưu mới được,CHÚC HỘI CHIM CHÀO MÀO DAKLAK NGÀY 1 LỚN MẠNH !!!!

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc CMFC ngày càng phát triển. Tạo một sân chơi thú vị và thư giãn cho ACE. Thân

VipClub

Vua Chào Mào
chúc hôi CMFC ngày càng phát triển mình nhớ trên Daklak có món lẫu vịt ăn với rau muốn quá đã .... tuấn ới hôm nào lên Buôn Mê anh em làm cái lẫu vịt nhé hihiiihh
KEKEKE nhất định rồi món này em cũng nghiện lắm. Nhưng chờ vào cái ngày đó thì quả thật rất là lâu hĩ hĩ!

ta.phuoc

Chúc phong trào phát triển và có những chú chào mào Daklak chính hiệu sánh vai cùng chào mào các vùng.

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Điều kiện quá lý tưởng dành cho thú đam mê svc .Chúc Ae vùng đất cao nguyên lộng gió,sức khỏe và luôn có những chú chim xuất sắc.Thân ái/cmvn

H

HoaiNydc

Guest
sau đây chia sẻ ít hình ảnh thông tin của hội chó quý ACE tham khảo!
Hình ảnh dàn kèo Chính tại hội!
Khu vực chim cứng và hay đa số anh em chơi buổi sáng !
trong này có cả chó nửa hả anh. sao em không thấy con chó nào hết vậy anh. cho em coi mấy con chó đi anh?

thodeco

cội đẹp,thu hút rất đông ae,kaka quả thủ môn vào lưới cười đau bụng =)))))00000